Lịch thi đấu bóng đá Lu hôm nay và ngày mai mới nhất 24h qua

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai mới nhất 24h qua. Xem lịch trực tiếp bóng đá tại Bongdalu Vip nhanh chính xác nhất của tất cả các giải đấu diễn ra trong ngày.

Trận đấu
Tỷ số
Tỷ lệ
18:00 22-05
Nam Dinh FC
Hai Phong
-
0.8 -1/2 1
0.8 2.5 1


18:00 22-05
Khatoco Khanh Hoa
Viettel FC
-
1 +1/4 0.8
-0.97 2.25 0.78


18:00 22-05
Binh Dinh
Song Lam Nghe An
-
0.95 -3/4 0.85
0.88 2.5 0.93


02:00 23-05
Atalanta(N)
Bayer Leverkusen
-
0.84 +3/4 -0.92
0.91 2.5 0.99


22:00 22-05
Vaasa VPS
KuPs
-
1 -1/4 0.85
0.98 2.25 0.88


22:00 22-05
HJK Helsinki
Gnistan Helsinki
-
- - -
- - -


00:00 23-05
Ilves Tampere
Inter Turku
-
0.88 -1/2 0.98
0.95 2.75 0.9


17:00 22-05
Machida Zelvia
Kashima Antlers
-
-0.97 -1/4 0.83
0.85 2.25 1


17:00 22-05
Blaublitz Akita
Albirex Niigata
-
-0.95 +1/4 0.8
1 2.25 0.85


17:00 22-05
Kashiwa Reysol
Avispa Fukuoka
-
0.85 -1/4 1
-0.91 2.25 0.78


17:00 22-05
FC Ryukyu
Cerezo Osaka
-
-0.95 +3/4 0.8
0.9 2.75 0.95


17:00 22-05
Sagan Tosu
FC Tokyo
-
0.98 +1/4 0.88
0.93 2.75 0.93


17:00 22-05
Kataller Toyama
Vissel Kobe
-
-0.97 +1 0.83
0.98 2.75 0.88


17:00 22-05
Tokyo Verdy
Hiroshima Sanfrecce
-
-0.95 +3/4 0.8
0.93 2.5 0.93


17:00 22-05
V-Varen Nagasaki
Urawa Red Diamonds
-
1 +1/2 0.85
0.98 2.5 0.88


17:00 22-05
Yokohama FC
Nagoya Grampus
-
-0.91 0 0.78
0.95 2.25 0.9


17:00 22-05
AC Nagano Parceiro
Consadole Sapporo
-
0.83 +1/2 -0.97
0.98 2.5 0.88


15:30 22-05
Tuggeranong United
Monaro Panthers
-
0.9 +3/4 0.9
0.98 3.25 0.83


16:00 22-05
Moreton Bay United
North Star
-
- - -
- - -


16:30 22-05
Wollongong United
Sydney United
-
0.9 +3 0.9
0.9 4.5 0.9


16:30 22-05
Altona Magic
Heidelberg United
-
0.83 +1 0.98
0.93 3 0.88


16:30 22-05
Eastern Suburbs Brisbane
Capalaba Bulldogs
-
0.9 -1 0.9
0.95 4.25 0.85


16:30 22-05
Gold Coast United
Caboolture FC
-
0.85 -4 0.95
0.9 5.5 0.9


16:30 22-05
Hume City
Bayside Argonauts FC
-
- - -
- - -


16:30 22-05
Kingston City
Langwarrin
-
0.9 +1/4 0.9
0.9 3.5 0.9


16:30 22-05
A.P.I.A. Leichhardt Tigers
Blacktown Spartans
-
0.95 -4 1/2 0.85
0.95 5.5 0.85


17:00 22-05
Sunshine Coast Wanderers FC
Brisbane City
-
-0.97 0 0.78
0.83 3 0.98


01:30 23-05
Vicenza
Padova
-
-0.95 -1/4 0.75
0.9 2 0.9


06:15 23-05
Atletico Bucaramanga
Millonarios
-
-0.97 -1/4 0.83
0.9 2 0.95


08:30 23-05
Deportivo Pereira
Atletico Junior Barranquilla
-
0.9 0 0.95
0.8 2 -0.95


22:59 22-05
FC Viktoria Plzen
Sparta Praha
-
-0.95 0 0.8
0.85 2.5 1


22:15 22-05
Al Quwa Al Jawiya
AI Kahrabaa
-
- - -
- - -


22:15 22-05
Karbalaa
Naft Misan
-
- - -
- - -


00:15 23-05
Zakho
Arbil
-
- - -
- - -


00:15 23-05
Duhok
Al Zawraa
-
- - -
- - -


22:00 22-05
Al Bashayir SC
Al Zawi A
-
- - -
- - -


22:00 22-05
Al Khmes
Abu Salim
-
- - -
- - -


22:00 22-05
Al-Madina
Al Mlaba Libe
-
- - -
- - -


01:30 23-05
Sol de America
Tacuary
-
0.8 0 1
0.88 2.25 0.93


04:30 23-05
Sportivo Luqueno(N)
Olimpia Asuncion
-
0.75 0 -0.95
0.93 2.25 0.88


07:00 23-05
Cerro Porteno
Guarani CA
-
0.93 -1 0.88
0.88 2.5 0.93


16:45 22-05
Tottenham Hotspur(N)
Newcastle United
-
0.88 0 0.98
0.83 3.75 0.98


16:00 22-05
Wales U16(N)
Czech Republic U16
-
- - -
- - -


17:00 22-05
Germany U18(N)
Denmark U18
-
- - -
- - -


18:00 22-05
Poland U16(N)
Turkey U16
-
- - -
- - -


22:30 22-05
Denmark U19(N)
Germany U19
-
- - -
- - -


22:59 22-05
Mali (W) U20
Gambia U20 (W)
-
- - -
- - -


02:00 23-05
Senegal (W) U20
Guinea Bissau (U20)(W)
-
- - -
- - -


17:30 22-05
Busan I Park
Cheonan City
-
0.93 -1 0.88
0.83 2.5 0.98


17:30 22-05
Gimpo FC
Seongnam FC
-
0.83 0 0.98
-0.97 2.25 0.78


17:30 22-05
Gyeongnam FC
Ansan Greeners FC
-
0.9 -1/2 0.9
1 2.5 0.8


23:45 22-05
ADO Den Haag
Excelsior SBV
-
-0.97 -1/4 0.83
0.85 2.75 1


18:35 22-05
Qingdao Youth Island
Changchun Yatai
-
0.88 +1/2 0.98
0.93 2.75 0.93


19:00 22-05
Shanghai Port
Chengdu Rongcheng FC
-
0.98 -1 1/2 0.88
0.93 3.75 0.93


22:59 22-05
Rijeka
Dinamo Zagreb
-
1 0 0.8
0.98 2.25 0.83


23:45 22-05
Astorps FF
Eskilsminne IF
-
- - -
- - -


00:00 23-05
Tidaholms
Jonkopings Sodra IF
-
- - -
- - -


00:30 23-05
Enskede IK
FC Arlanda
-
- - -
- - -


00:00 23-05
Helsingborg
Skovde AIK
-
0.88 -1 0.98
-0.97 2.75 0.83


00:00 23-05
Orgryte
Trelleborgs FF
-
1 -1/4 0.85
-0.95 2.75 0.8


00:00 23-05
Osters IF
Landskrona BoIS
-
-0.97 -3/4 0.83
0.93 2.75 0.93


00:00 23-05
Ostersunds FK
Gefle IF
-
1 -3/4 0.85
0.85 2.5 1


00:00 23-05
GIF Sundsvall
Sandvikens IF
-
-0.97 -1/4 0.83
0.9 2.5 0.95


00:00 23-05
Asane Fotball
Valerenga
-
0.83 +3/4 -0.97
1 3 0.85


00:00 23-05
Bryne
Aalesund FK
-
0.83 -3/4 -0.97
0.9 2.75 0.95


00:00 23-05
Egersunds IK
Levanger FK
-
0.85 -1/4 1
0.9 3 0.95


00:00 23-05
Kongsvinger
Mjondalen IF
-
-0.97 -1 1/4 0.83
0.83 3 -0.97


00:00 23-05
Ranheim IL
Stabaek
-
0.9 0 0.95
0.83 3 -0.97


00:00 23-05
Sogndal
Raufoss
-
0.83 -1/2 -0.97
0.85 2.5 1


20:00 22-05
FK Levski Krumovgrad
Levski Sofia
-
0.85 +3/4 1
0.9 2.25 0.95


22:30 22-05
Ludogorets Razgrad
Lokomotiv Plovdiv
-
1 -1 1/2 0.85
0.98 3.25 0.88


18:00 22-05
AO Giouchtas
Diagoras
-
- - -
- - -


20:00 22-05
Levadiakos
AEK Athens B
-
- - -
- - -


20:00 22-05
Makedonikos
Niki Volou
-
- - -
- - -


20:00 22-05
Ilioupoli
Ionikos
-
- - -
- - -


20:00 22-05
Kallithea
Kalamata AO
-
- - -
- - -


20:00 22-05
Anagenisi Karditsa
PAOK Saloniki B
-
- - -
- - -


20:00 22-05
Iraklis
Kambaniakos
-
- - -
- - -


20:00 22-05
Kozani F.S.
Aiolikos
-
- - -
- - -


20:00 22-05
Egaleo Athens
Panahaiki-2005
-
- - -
- - -


20:00 22-05
Panathinaikos B
Olympiakos Piraeus B
-
- - -
- - -


05:00 23-05
Vitoria BA
Botafogo RJ
-
0.78 +1/4 -0.91
0.93 2.25 0.93


05:00 23-05
Fluminense RJ
Sampaio Correa
-
0.93 -2 1/4 0.93
0.98 3.25 0.88


05:00 23-05
Atletico Clube Goianiense
Brusque FC
-
0.88 -1 0.98
0.95 2.25 0.9


06:00 23-05
Corinthians Paulista (SP)
America FC Natal RN
-
0.88 -1 1/2 0.98
0.83 2.5 -0.97


06:00 23-05
Sport Club do Recife(N)
Atletico Mineiro
-
0.88 +1/2 0.98
0.93 2.5 0.93


07:30 23-05
Amazonas FC
Flamengo
-
0.83 +1 1/2 -0.97
1 3 0.85


20:00 22-05
SalPa
KTP Kotka
-
- - -
- - -


22:30 22-05
JaPS
TPS Turku
-
0.9 +3/4 0.9
0.98 3 0.83


20:30 22-05
Chelyabinsk
Rotor Volgograd
-
- - -
- - -


21:30 22-05
AS Slimane
A.S.Marsa
-
- - -
- - -


21:30 22-05
US Tataouine
US Ben Guerdane
-
- - -
- - -


22:59 22-05
Levadia Tallinn
JK Tallinna Kalev
-
0.98 -2 1/4 0.83
1 3.25 0.8


22:59 22-05
Paide Linnameeskond
Nomme JK Kalju
-
0.88 -1/4 0.93
0.85 2.75 0.95


17:15 22-05
FC Bulleen Lions (W)
Emerging Athlete Program (W)
-
- - -
- - -


06:00 23-05
Indy Eleven
Detroit City
-
0.83 -1/2 0.98
0.8 2.5 1


06:30 23-05
Tampa Bay Rowdies
FC Dallas
-
0.9 0 0.9
0.78 2.75 -0.97


09:30 23-05
Seattle Sounders
Phoenix Rising FC
-
- - -
- - -


07:00 23-05
Auckland City
AS Magenta Noumea
-
- - -
- - -


22:00 22-05
FM Klaipedos
Banga Gargzdai
-
- - -
- - -


22:59 22-05
Lietava Jonava
Atomsfera Mazeikiai
-
- - -
- - -


00:00 23-05
FK Tikves Kavadarci(N)
Voska Sport
-
- - -
- - -


02:00 23-05
Real Tomayapo
Universitario De Vinto
-
1 -1/4 0.8
0.88 2.25 0.93


06:00 23-05
Aurora
Bolivar
-
0.9 0 0.9
0.9 2.75 0.9


07:30 23-05
Blooming
Jorge Wilstermann
-
0.98 -1 0.83
0.9 2.5 0.9


03:30 23-05
Mushuc Runa
Universidad Catolica
-
-0.97 +1/4 0.78
0.98 2.75 0.83


07:00 23-05
Barcelona SC(ECU)
Liga Dep. Universitaria Quito
-
1 -1/4 0.8
-0.97 2.5 0.78


09:30 22-05
Vancouver Whitecaps 2
Cavalry FC 4
H1
0
1
90live 0 1
9-2
0.21 0 -0.31
-0.18 1.5 0.11


06:30 23-05
Montreal Impact
Forge FC
-
- - -
- - -


21:00 22-05
Banik Ostrava B
Hodonin Sardice
-
- - -
- - -


22:00 22-05
Blansko
Slovacko II
-
- - -
- - -


22:00 22-05
SC Znojmo
Unicov
-
- - -
- - -


22:30 22-05
TJ Tatran Bohunice
Zlin B
-
0.85 0 0.95
1 2.75 0.8


22:30 22-05
TJ Start Brno
Hlucin
-
- - -
- - -


22:30 22-05
Trinec
Frydek-Mistek
-
- - -
- - -


22:30 22-05
Uhersky Brod
MFK Karvina B
-
- - -
- - -


22:59 22-05
Hranice KUNZ
Slovan Rosice
-
- - -
- - -


22:59 22-05
Hajer
Al-Qadasiya
-
- - -
- - -


22:59 22-05
Niger U17
Burkina Faso U17
-
- - -
- - -


22:59 22-05
Nigeria U17
Togo U17
-
- - -
- - -


21:30 22-05
Aarhus AGF U19
Vejle U19
-
- - -
- - -


19:00 22-05
Kisvarda FC U19
Paksi SEU19
-
- - -
- - -


01:30 23-05
Argentino de Quilmes
Comunicaciones BsAs
-
1 -1/2 0.8
0.95 2 0.85


01:30 23-05
Villa San Carlos
Los Andes
-
0.7 +1/4 -0.91
-0.93 3.25 0.72


01:00 23-05
CR Flamengo (RJ) (Youth)
America MG (Youth)
-
0.98 -3/4 0.83
1 3 0.8


01:00 23-05
Santos (Youth)
Gremio (Youth)
-
- - -
- - -


01:00 23-05
Atletico Paranaense (Youth)
Fluminense RJ (Youth)
-
1 -3/4 0.8
0.9 2.75 0.9


01:00 23-05
Ceara (Youth)
Cruzeiro (Youth)
-
1 +1/4 0.8
0.78 2.75 -0.97


01:00 23-05
RB Bragantino Youth
Sao Paulo (Youth)
-
- - -
- - -


02:00 23-05
Cuiaba (MT) (Youth)
Fortaleza (Youth)
-
- - -
- - -


02:00 23-05
Corinthians Paulista (Youth)
Goias (Youth)
-
- - -
- - -


03:00 23-05
Atletico Mineiro Youth
Atletico GO (Youth)
-
0.78 -1 -0.97
0.93 3 0.88


21:30 22-05
Puskas Akademia (W)
MTK Hungaria FC (W)
-
- - -
- - -


20:00 22-05
Shirak Gjumri B
FC Syunik
-
- - -
- - -


01:30 23-05
12 de Junio VH
Martin Ledesma
-
- - -
- - -


01:30 23-05
Deportivo Carapegua
Atletico Colegiales
-
- - -
- - -


18:00 22-05
Akzhayik Oral
Khan Tengri FC
-
- - -
- - -


20:00 22-05
FK Kaspyi Aktau
SD Family
-
- - -
- - -


20:00 22-05
FK Taraz
Ekibastuzets
-
- - -
- - -


18:00 22-05
BG Pathum United
Port FC
-
1 0 0.8
0.85 2.75 0.95


19:00 22-05
Buriram United
Muang Thong United
-
1 -1 1/4 0.8
0.9 3 0.9


20:00 22-05
Shurtan Guzor
Xorazm Urganch
-
- - -
- - -


20:00 22-05
Sporting Alexandria
Suez Montakhab
-
- - -
- - -


20:00 22-05
Tersana SC
Haras El Hedoud
-
- - -
- - -


07:10 23-05
Atletico Tucuman(N)
Gimnasia La Plata
-
1 -1/4 0.8
0.8 2 1


22:59 22-05
Slovan Liberec (W)
Sparta Praha (W)
-
- - -
- - -


21:00 22-05
Ternana W
Napoli (W)
-
- - -
- - -


01:00 23-05
Pinda SC (W)
Santos (W)
-
- - -
- - -


04:30 23-05
Marilia (W)
Realidade Jovem/SP (W)
-
- - -
- - -


22:00 22-05
Ghana Dream FC
Legon Cities FC
-
- - -
- - -


00:30 23-05
Throttur Reykjavik U19
Afturelding Hviti U19
-
- - -
- - -


02:00 23-05
Stjarnan SkinandiU19
HK YmirU19
-
- - -
- - -


19:00 22-05
Perth Glory FC U20
Perth RedStar FC U20
-
- - -
- - -


03:00 23-05
Gualaceo SC
CD Independiente Juniors
-
- - -
- - -


03:00 23-05
Manta FC
Chacaritas SC
-
- - -
- - -


07:00 23-05
Leones del Norte
CD Vargas Torres
-
0.9 -1/2 0.9
1 2 0.8


22:30 22-05
Jazz Pori
VIFK
-
0.98 -1 1/4 0.88
0.85 3.25 1


22:30 22-05
PK Keski Uusimaa
RoPS Rovaniemi
-
- - -
- - -


22:30 22-05
FC Vaajakoski
EPS Espoo
-
-0.91 0 0.78
0.95 3 0.9


22:59 22-05
Atlantis
KPV
-
0.98 -1/2 0.88
0.88 2.75 0.98


19:30 22-05
76 Igdir Belediye spor
Kastamonuspor
-
- - -
- - -


19:30 22-05
Hekimoglu Trabzon
Belediye Vanspor
-
- - -
- - -


20:00 22-05
FK Forte Taganrog
FK Angusht Nazran
-
- - -
- - -


20:00 22-05
Alania-d Vladikavkaz
Stroitel Kamensk-Shakhtinsky
-
- - -
- - -


22:00 22-05
Stavropolye-2009
FK Biolog
-
- - -
- - -


21:10 22-05
Wasl Dubai U21(N)
Ittihad Kalba U21
-
- - -
- - -


21:10 22-05
Ajman Club U21(N)
Al-Nasr(KSA) U21
-
- - -
- - -


21:10 22-05
Baniyas SC U21(N)
Shabab Dubai U21
-
- - -
- - -


06:00 23-05
SC Paysandu Para
Vila Nova
-
0.8 0 1
0.8 2 1


20:00 22-05
Bulawayo Chiefs
Capps linked
-
- - -
- - -


20:00 22-05
Chegutu Pirates
Ngezi Platinum
-
- - -
- - -


20:00 22-05
GreenFuel
Bikita Minerals FC
-
- - -
- - -


20:00 22-05
Hwange Colliery
ZPC Kariba
-
- - -
- - -


20:00 22-05
Simba Bhora
Herentals FC
-
- - -
- - -


20:00 22-05
Tron
Chicken Inn
-
- - -
- - -


20:00 22-05
Yadah FC
FC Platinum
-
- - -
- - -


17:00 22-05
Valentine
Newcastle Olympic
-
0.9 0 0.9
0.83 3 0.98


07:00 23-05
CF10 Houston FC
Austin United FC
-
- - -
- - -


01:30 23-05
Claypole
CA Atlas
-
0.7 0 -0.91
-0.97 2.25 0.78


01:30 23-05
Yupanqui
Deportivo Espanol
-
- - -
- - -


21:30 22-05
Santa Rita FC
Petro Atletico de Luanda
-
- - -
- - -


08:00 23-05
Uta avalanche (W)
Northern Utah United (W)
-
- - -
- - -


22:30 22-05
FF Jaro II
Korsnas FF
-
- - -
- - -


17:00 22-05
PCYC Parramatta Eagles
Hawkesbury City SC
-
0.88 -1/2 0.93
0.88 4 0.93


05:00 23-05
Atletico San Cristobal
Moca FC
-
- - -
- - -


22:30 22-05
Cuiavia Inowroclaw
Wda Swiecie
-
- - -
- - -


02:15 23-05
Arborg
KH Hlidarendi
-
- - -
- - -


00:00 23-05
FC Karbach
SV Auersmacher
-
0.83 -1/4 0.98
0.85 3.5 0.95


00:15 23-05
FV Dudenhofen
FK Pirmasens
-
0.85 +1 1/4 0.95
0.83 3.5 0.98


00:30 23-05
Schwarz-Weiss Essen
FC Buderich 02
-
0.85 -1/4 0.95
0.85 3 0.95


00:30 23-05
ETB SW Essen
FC Buderich 02
-
0.83 -1/4 0.98
0.85 3.5 0.95


00:30 23-05
ASV Mettmann
MSV Dusseldorf
-
- - -
- - -


21:30 22-05
NK Tomislav
Sloboda
-
- - -
- - -


22:30 22-05
FK Gornji Rahic
FK Buducnost Banovici
-
- - -
- - -


22:30 22-05
FK Gorazde
NK Gradina Srebrenik
-
- - -
- - -


22:30 22-05
Bratstvo Gracanica
NK Vis Simm-Bau
-
- - -
- - -


22:30 22-05
Mladost Doboj Kakanj
Zvijezda Gradacac
-
- - -
- - -


22:30 22-05
FK Radnik Hadzici
Stupcanica Olovo
-
- - -
- - -


22:30 22-05
NK Celik
Jedinstvo Bihac
-
- - -
- - -


15:00 22-05
Queanbeyan City
Canberra Juventus
-
0.8 -2 1/2 1
0.9 4 0.9


01:45 23-05
Rockmount
Douglas Hall
-
- - -
- - -


01:45 23-05
Carrigaline United
Midleton FC
-
- - -
- - -


02:00 23-05
St Francis FC
Wayside Celtic
-
- - -
- - -


20:00 22-05
Tabora United FC
Ihefu SC
-
- - -
- - -


22:59 22-05
Defensores de Belgrano Reserves
Agropecuario Reserves
-
- - -
- - -


22:59 22-05
Almagro Reserves
Deportivo Camioneros Reserves
-
- - -
- - -


00:00 23-05
Tristan Suarez Reserves
Almirante Brown Reserves
-
- - -
- - -


01:00 23-05
Belgrano Reserves
River Plate Reserves
-
-0.95 -1/4 0.75
0.83 2.25 0.98


01:00 23-05
Sarmiento Junin Reserve
Tigre Reserves
-
0.95 0 0.85
1 2.25 0.8


01:00 23-05
Huracan Reserves
Newell"s Reserves
-
0.9 -1/4 0.9
0.95 2 0.85


01:00 23-05
Gimnasia LP Reserves
Racing Club Reserves
-
- - -
- - -


01:00 23-05
Velez Sarsfield Reserves
Barracas Central Reserves
-
0.85 -1 3/4 0.95
0.85 2.75 0.95


03:00 23-05
Boca Juniors Reserve
Talleres Remedios Reserves
-
0.8 -1/4 1
-0.97 2.5 0.78


22:00 22-05
ACSO Filiasi
FC Bihor Oradea
-
- - -
- - -


22:00 22-05
Gloria Popesti-Leordeni
Afumati
-
- - -
- - -


22:00 22-05
ACS Olimpic Zarnesti
CSM Ramnicu Valcea
-
- - -
- - -


22:00 22-05
CSM Focsani
Bucovina Radauti
-
- - -
- - -


22:00 22-05
Unirea Ungheni
FC Zalau
-
- - -
- - -


22:00 22-05
ACS Vedita Colonesti MS
Muscel
-
- - -
- - -


22:00 22-05
FC Bacau
AFC Metalul Buzau
-
- - -
- - -


23:30 22-05
FC Egg
RW Rankweil
-
- - -
- - -


19:00 22-05
Difai Agsu FK
Zaqatala FK
-
- - -
- - -


19:00 22-05
Irəvan FK
Karvan Evlakh
-
- - -
- - -


19:00 22-05
E Nel G Tick
Qaradag Lokbatan
-
- - -
- - -


19:00 22-05
FK MOIK Baku
Mil Mugan
-
- - -
- - -


19:00 22-05
Samaxı FC
Araz Saatli
-
- - -
- - -


19:30 22-05
Wan Chai
Tuen Mun Football Team
-
- - -
- - -


20:00 22-05
Tung Sing FC
Dreams Metro Gallery
-
- - -
- - -


02:00 23-05
Warner Minter
America des Cayes
-
- - -
- - -


04:00 23-05
Real Hope FA
Cavaly AS
-
- - -
- - -


01:00 23-05
SC Brasil Capixaba
Real Noroeste
-
- - -
- - -


06:00 23-05
Rio Branco-ES
Vilavelhense
-
- - -
- - -


17:00 22-05
Dinamo Zagreb U19
HNK Gorica U19
-
0.8 -2 1
0.9 3.5 0.9


22:30 22-05
NK Dugopolje U19
Zagreb locomotive U19
-
- - -
- - -


16:00 22-05
Mohammedan Dhaka
Bashundhara Kings
-
0.8 +1 1/2 1
0.95 2.75 0.85


20:00 22-05
Masitaoka FC
Sua Flamingoes
-
- - -
- - -


20:00 22-05
Township Rollers
BDF XI
-
- - -
- - -


20:00 22-05
KF Ballkani(N)
Prishtina
-
- - -
- - -


12:30 22-05
Qingdao Chasing Youth
Shanghai Mitsubishi Heavy Industries Fly
-
- - -
- - -


12:30 22-05
Jiangsu Landhouse Dong Victory
Wuhan Juxing Shanyao
-
- - -
- - -


15:30 22-05
Qingdao May Wind
Shanxi TYUT Yida
-
- - -
- - -


15:30 22-05
Nanjing Tehu Football Club
Shanghai Second
-
- - -
- - -


22:00 22-05
FC One Rocket
Enyimba
-
- - -
- - -


22:00 22-05
Sobemap
ASPAC Cotonou
-
- - -
- - -


22:59 22-05
NK Zagorec Krapina
NK Mladost Petrinja
-
- - -
- - -


22:59 22-05
NK Lucko
NK Vrapce
-
- - -
- - -


22:59 22-05
Sally Tas
KOZAF
-
- - -
- - -


18:30 22-05
FC MERW
Arkadag FK
-
- - -
- - -


19:00 22-05
Energetik Mary
FC Altyn Asyr
-
- - -
- - -


19:00 22-05
HTTU Asgabat
FC Ahal
-
- - -
- - -


19:00 22-05
Kopetdag Asgabat
Nebitchi
-
- - -
- - -


15:00 22-05
Valentine Phoenix Reserves
Newcastle Olympic FC Reserves
-
0.8 +1 1/4 1
0.8 3.5 1


15:00 22-05
Lambton Jaffas Reserves
Adamstown Rosebud Reserves
-
0.8 0 1
0.9 3.25 0.9


00:00 23-05
Avai (Youth)
Hercilio Luz U20
-
- - -
- - -


01:00 23-05
Marcilio Dias SC U20
Joinville SC Youth
-
- - -
- - -


01:00 23-05
Criciuma SC (Youth)
Chapecoense (Youth)
-
- - -
- - -


01:00 23-05
Nova Cidade U20
Sao Goncalo U20
-
- - -
- - -


01:30 23-05
Ceilandense U20
Paranoa Youth
-
- - -
- - -


05:30 23-05
Gama DF (Youth)
Ceilandia DF Youth
-
- - -
- - -


06:00 23-05
Maryland Bobcats FC
Georgia Lions
-
- - -
- - -


16:00 22-05
Nasarawa Amazons (W)
Rivers Angels (W)
-
0.8 0 1
0.9 2 0.9


18:00 22-05
Confluense Queens (W)
Bayelsa Queens FC (W)
-
0.8 0 1
1 2 0.8


20:00 22-05
Heartland Queens (W)
Edo Queens (W)
-
- - -
- - -


16:30 22-05
SWQ Thunder U23
Broadbeach United U23
-
0.92 -1/4 0.87
0.9 3.5 0.9


22:30 22-05
USGN
AS Police (Niamey)
-
- - -
- - -


16:00 22-05
Broadmeadow Magic (W)
Newcastle Olympic FC (W)
-
0.95 -3/4 0.85
0.8 4 1


00:00 23-05
AS Dakar Sacre Coeur
ASC Jaraaf
-
- - -
- - -


00:00 23-05
Teunhueth FC
CNEPS Excellence
-
- - -
- - -


07:00 23-05
Houston Dynamo B
Saint Louis City B
-
- - -
- - -


21:00 22-05
Torreense U23
Estoril U23
-
0.8 +1/4 1
0.83 2.75 0.98


23:30 22-05
Famalicao U23
Braga U23
-
0.9 -1/4 0.9
-0.97 2.75 0.78


17:00 22-05
Qiziriq Football Club
Jayxun
-
- - -
- - -


19:00 22-05
Sementchi Kuvasoy
Navbahor Namangan B
-
- - -
- - -


19:00 22-05
FK Chigatoy
Andijan FA
-
- - -
- - -


19:30 22-05
Lokomotiv BFK
Fergana University
-
- - -
- - -


20:00 22-05
Zaamin
Xorazm FA
-
- - -
- - -


01:00 23-05
Audax Rio RJ
Duque de Caxias RJ
-
- - -
- - -


01:00 23-05
Botafogo RJ U20 (W)
Flamengo U20 (W)
-
- - -
- - -


22:00 22-05
Flint City Bucks
Union FC Macomb
-
- - -
- - -


03:00 23-05
Black Rock FC
Vermont Green
-
- - -
- - -


03:30 23-05
Charlotte Independ B
Wake FC
-
- - -
- - -


03:30 23-05
Athens United
Birmingham Legion B
-
- - -
- - -


05:00 23-05
AFC Ann Arbor
Kalamazoo
-
- - -
- - -


06:00 23-05
Blackwatch Rush
West Mass Pioneers
-
- - -
- - -


06:00 23-05
Boston Bolts
AC Connecticut
-
- - -
- - -


06:00 23-05
East Atlanta
Dothan United SC
-
- - -
- - -


06:00 23-05
Hudson Valley Hammers
Staten Island ASC
-
- - -
- - -


06:00 23-05
Inter Gainesville KF
Brooke House FC
-
- - -
- - -


06:00 23-05
Kings Hammer FC
Fort Wayne FC
-
- - -
- - -


06:00 23-05
Lansing City
South Bend Lions
-
- - -
- - -


06:00 23-05
NONA FC
Florida Elite
-
- - -
- - -


06:00 23-05
Real Central NJ
LVU Rush
-
- - -
- - -


06:00 23-05
Seacoast Utd Phantoms
Boston City FC (USA)
-
- - -
- - -


06:00 23-05
Tobacco Road
SC United Bantams
-
- - -
- - -


06:00 23-05
Virginia Beach United
Patuxent FA
-
- - -
- - -


06:30 23-05
Manhattan SC
Ironbound SC
-
- - -
- - -


06:30 23-05
Midwest United
Oakland County FC
-
- - -
- - -


07:00 23-05
Chicago Dutch Lions
Peoria City
-
- - -
- - -


07:00 23-05
Miami AC
Swan City SC
-
- - -
- - -


07:00 23-05
Minneapolis City SC
St. Croix SC
-
- - -
- - -


07:00 23-05
MississippiBrilla
Hattiesburg FC
-
- - -
- - -


07:00 23-05
Rochester FC
Bavarian
-
- - -
- - -


07:00 23-05
Westchester Flames
New Jersey Copa
-
- - -
- - -


05:00 23-05
Fayetteville Fury (W)
SC United Bantams (W)
-
- - -
- - -


06:30 23-05
Defensor Sporting Montevideo
Torque
-
- - -
- - -


06:30 23-05
Torque
Defensor Sporting Montevideo
-
0.88 +1/2 0.93
0.88 2.5 0.93


01:00 23-05
Club Ingenieros
Oruro Royal
-
- - -
- - -


00:00 23-05
FC Huchting
Eiche Horn
-
- - -
- - -


00:30 23-05
TSV Wulsdorf
VfL Bremen
-
- - -
- - -


15:30 22-05
Ha Noi (W)
TNG Thai Nguyen (W)
-
0.9 -3/4 0.9
0.9 3 0.9


16:00 22-05
Ho Chi Minh City B (W)
Than KSVN (W)
-
0.95 +3 0.85
0.9 4 0.9