Bongdalu VIP | Kết quả tỷ số tỷ lệ kèo Bóng đá Lu trực tuyến

Bongdalu VIP - Xem kết quả tỷ số Bóng đá Lu trực tiếp nhanh nhất. Livescore trực tuyến Bong da Lu Vip tối đêm nay tất cả các giải đấu trên thế giới 2024.

Trận đấu
Tỷ số
Tỷ lệ
07:10 25-05
Charleston Battery 1 2
El Paso Locomotive FC 5
H1
0
0
90+live 1 2
4-4
0.97 0 0.82
-0.2 2.5 0.13


07:15 25-05
Belgrano 1 4
Central Cordoba SDE 3
H1
0
1
90+live 2 1
4-7
-0.53 0 0.42
-0.19 3.5 0.12


07:15 25-05
Lanus 1 1
Estudiantes La Plata 1
H1
0
0
90live 2 1
1-5
0.28 +1/4 -0.38
-0.27 3.5 0.19


07:30 25-05
America MG 3
Santos
H1
1
1
77live 2 1
0-8
0.9 0 0.95
-0.91 3.5 0.77


07:30 25-05
FC Tulsa 1
Oakland Roots 2
H1
0
1
73live 0 1
4-0
-0.8 -1/4 0.62
0.82 1.5 0.97


07:30 25-05
Bragantino (W) 1
SC Corinthians Paulista (W) 2
H1
0
1
79live 1 2
3-3
-0.63 0 0.47
-0.77 3.5 0.6


07:30 25-05
CA Trinidad 1 4
Independiente de Villa Obrera 2
H1
0
0
75live 0 0
5-4
0.52 +1/4 -0.7
-0.93 0.5 0.72


08:00 25-05
Island Bay United
Wellington Phoenix Reserve 1
H1
0
0
56live 0 0
5-6
0.75 +1/4 -0.95
0.8 1.75 1


08:00 25-05
Austin FC II 1
Los Angeles FC II 2
H1
0
0
46live 0 0
3-2
-0.98 -3/4 0.77
0.9 1.5 0.9


08:10 25-05
Real Cartagena
Tigres Zipaquira
H1
1
0
HT 1 0
2-1
0.7 -1/4 -0.91
0.97 2.25 0.82


08:10 25-05
North Texas SC 1
Real Monarchs
H1
1
1
HT 1 1
5-1
1 -1/2 0.8
0.8 3.25 1


08:30 25-05
Univ.Cesar Vallejo 1
Atletico Grau
40live 0 1
3-2
0.87 -1/4 0.92
0.82 2.25 0.97


08:30 25-05
San Francisco FC
Tauro FC
40live 0 0
3-1
0.87 0 0.92
1 1.25 0.8


08:45 25-05
South Hobart U21
Kingborough Lions U21
25live 0 0
4-1
0.95 -1 1/4 0.85
0.85 3.25 0.95


09:00 25-05
JFA Academy Fukushima (W)
FC Imabari (W)
10live 0 0
0-1
0.8 -2 1
0.9 3.25 0.9


09:00 25-05
Bay FC (W)
Gotham FC (W)
12live 0 0
0-0
0.87 +1/4 0.92
0.97 2.75 0.82


09:00 25-05
Christchurch United
Nelson Suburbs
11live 0 0
0-0
0.97 -2 1/2 0.82
0.87 3.5 0.92


09:00 25-05
Club America (W)
Monterrey (W)
12live 0 0
0-0
0.95 -3/4 0.85
0.97 3 0.82


09:00 25-05
Alajuelense (W)
Saprissa (W)
11live 0 0
0-2
-0.98 -1 1/4 0.77
0.85 2.75 0.95


09:00 25-05
Avondale U23
St Albans Saints U23
9live 0 0
1-0
0.8 -1/4 1
0.97 3.25 0.82


09:15 25-05
Glenorchy Knights (W)
Launceston United (W)
-
0.92 +3/4 0.87
0.9 3.75 0.9


09:15 25-05
Eastern Lions U23
Langwarrin U23
-
0.9 -1/2 0.9
0.9 3.75 0.9


09:30 25-05
Stop Out
Miramar Rangers
-
0.95 +2 1/2 0.85
0.8 4 1


09:30 25-05
Waterside Karori
Petone FC
-
0.83 -1/4 0.98
0.98 4.25 0.83


09:30 25-05
Cooks Hill United Reserves
Lambton Jaffas Reserves
-
0.8 -1 3/4 1
0.8 3.25 1


09:30 25-05
Maitland FC Reserves
Weston Workers Reserves
-
0.83 +3/4 0.98
0.9 3.25 0.9


09:30 25-05
Edgeworth Eagles Reserves
Newcastle Olympic FC Reserves
-
1 +1 1/2 0.8
0.95 3.5 0.85


09:30 25-05
Canberra Olympic U23
Monaro Panthers U23
-
0.95 -3/4 0.85
0.9 3.75 0.9


09:30 25-05
Almaden FC
San Francisco City
-
- - -
- - -


09:30 25-05
Tacoma Stars
Oly Town FC
-
- - -
- - -


09:30 25-05
Brunswick City U23
North Geelong Warriors U23
-
0.95 +1 1/2 0.85
0.9 5 0.9


09:45 25-05
Croydon Kings Reserve
Adelaide Raiders SC Reserve
-
0.83 -1 1/4 0.98
0.85 4 0.95


09:45 25-05
University of Canterbury
Nomads
-
1 +1 1/2 0.8
0.8 3.5 1


09:45 25-05
FC Twenty 11
Coastal Spirit
-
0.95 +5 0.85
0.95 5.75 0.85


09:45 25-05
Ferrymead Bays
Cashmere Technical
-
1 +1 3/4 0.8
0.8 4 1


09:45 25-05
Melbourne City U23
Kingston City U23
-
- - -
- - -


10:00 25-05
Green Gully Cavaliers
Hume City
-
0.78 +1/4 -0.97
0.95 3 0.85


10:00 25-05
Sturt Lions Reserves
Cumberland United Reserves
-
0.78 -3/4 -0.97
0.9 3.75 0.9


10:00 25-05
Adelaide Victory Reserves
Adelaide Blue Eagles Reserve
-
1 -1/2 0.8
0.9 3.25 0.9


10:00 25-05
Birkenhead United
Tauranga City United
-
0.83 -1 1/2 0.98
0.85 3.75 0.95


10:00 25-05
East Coast Bays
Melville United
-
0.83 -3/4 0.98
0.98 3.75 0.83


10:00 25-05
Eastern Suburbs Auckland
Hamilton Wanderers
-
0.8 -2 1
0.85 3.5 0.95


10:00 25-05
Cooma Tigers U23
OConnor Knights U23
-
0.95 +3/4 0.85
0.8 3.5 1


10:15 25-05
South Adelaide Reserves
Adelaide City Reserve
-
0.8 +3 1
0.9 4.25 0.9


10:15 25-05
Playford Reserves
Adelaide Cobras Reserves
-
1 -1/2 0.8
0.85 3 0.95


10:15 25-05
Fulham United FC Reserves
Western Strikers Reserves
-
0.95 +1/2 0.85
0.75 3.75 -0.95


10:15 25-05
Para Hills Reserves
Modbury Jets Reserves
-
0.85 -3/4 0.95
0.9 4 0.9


10:45 25-05
Adelaide Vipers Reserve
Salisbury Utd Reserves
-
0.93 +1/2 0.88
0.8 3.75 1


10:45 25-05
Wellington Olympic
North Wellington AFC
-
0.8 -4 1
0.95 5.25 0.85


11:00 25-05
SC Sagamihara
Yamanashi Gakuin University Pegasus
-
- - -
- - -


11:00 25-05
Nara Club
Kyoto Sangyo University
-
- - -
- - -


11:00 25-05
Tokai University Kumamoto
Mitsubishi Nagasaki
-
- - -
- - -


11:00 25-05
FC Gifu
Azul Claro Numazu
-
0.93 0 0.93
0.88 2.25 0.98


11:00 25-05
Miyazaki
Chuan Vice Club
-
- - -
- - -


11:00 25-05
Sony Sendai
Tonan Maebashi
-
- - -
- - -


11:00 25-05
Zweigen Kanazawa FC
Konan University
-
- - -
- - -


11:00 25-05
Tochigi City
Yokogawa Musashino
-
0.83 -1/4 -0.97
-0.97 2.75 0.83


11:00 25-05
Fukuoka AN (W)
Tsukuba FC (W)
-
0.85 -1/4 0.95
0.8 2.5 1


11:00 25-05
SEISA OSA Rheia (W)
Diavorosso Hiroshima (W)
-
1 -1 1/4 0.8
0.85 2.5 0.95


11:00 25-05
Veertien Mie (W)
Diosa Izumo (W)
-
0.78 +1/4 -0.97
1 2.25 0.8


11:00 25-05
Yamato Sylphid (W)
Fujizakura Yamanashi (W)
-
- - -
- - -


11:00 25-05
Okayama Yunogo Belle (W)
Kibi International University (W)
-
- - -
- - -


11:00 25-05
Gunma FC White Star (W)
Ehime FC (W)
-
0.98 +3/4 0.83
0.9 2.5 0.9


11:00 25-05
Auckland City
AS Pirae
-
- - -
- - -


11:00 25-05
South Hobart
Kingborough Lions
-
0.83 -1/2 0.98
0.98 3.5 0.83


11:00 25-05
South Melbourne U23
Moreland City U23
-
0.8 -1 3/4 1
0.78 4 -0.97


11:15 25-05
Dare southwest Queensland (W)
Logan Lightning (W)
-
0.95 +2 0.85
0.8 4 1


11:15 25-05
Wagga City Wanderers
West Canberra Wanderers
-
- - -
- - -


11:30 25-05
Hobart Zebras
Devonport City
-
0.98 +2 0.83
0.85 3.75 0.95


11:30 25-05
Edgeworth Eagles FC
Newcastle Olympic
-
1 -1/2 0.8
0.85 2.75 0.95


11:30 25-05
Maitland
Weston Workers FC
-
0.85 0 0.95
0.8 3 1


11:30 25-05
Riverside Olympic Reserves
Launceston City B
-
0.95 +1 1/4 0.85
0.85 5.25 0.95


11:30 25-05
APIA Leichhardt Tigers U20
Blacktown City FC U20
-
1 -1/4 0.8
0.85 3.5 0.95


11:30 25-05
Canberra FC (W)
Tuggeranong Utd(W)
-
0.8 -3 3/4 1
0.8 4.75 1


11:30 25-05
Glenorchy Knights FC U21
Launceston United U21
-
1 -2 1/4 0.8
0.9 4.5 0.9


11:55 25-05
Ehime FC
Tochigi SC
-
1 -1/2 0.85
-0.97 2.5 0.83


12:00 25-05
Consadole Sapporo
Kashima Antlers
-
-0.97 +1/4 0.83
0.85 2.5 1


12:00 25-05
Jubilo Iwata
Shonan Bellmare
-
0.95 0 0.9
0.98 2.5 0.88


12:00 25-05
Jeonbuk Hyundai Motors
Gimcheon Sangmu FC
-
0.85 -1/4 1
0.98 2.75 0.88


12:00 25-05
Fujieda MYFC
Kagoshima United
-
0.83 0 -0.97
0.98 2.5 0.88


12:00 25-05
V-Varen Nagasaki
JEF United Ichihara Chiba
-
-0.95 0 0.8
-0.97 2.75 0.83


12:00 25-05
Avondale FC
St Albans Saints
-
0.83 -2 1/2 0.98
0.8 4 1


12:00 25-05
Essendon Royals (W)
Preston Lions (W)
-
0.83 +1/4 0.98
0.85 3 0.95


12:00 25-05
Croydon Kings
Adelaide Raiders SC
-
0.88 0 0.93
0.85 3.25 0.95


12:00 25-05
Canberra Olympic
Monaro Panthers
-
1 +1 0.8
0.83 3 0.98


12:00 25-05
Melbourne Heart (Youth)
Kingston City
-
1 -1/2 0.8
0.85 3.25 0.95


12:00 25-05
Brunswick City
North Geelong Warriors
-
0.9 -1 0.9
0.85 3.25 0.95


12:00 25-05
Eastern Lions SC
Langwarrin
-
0.95 -1/4 0.85
0.95 3.25 0.85


12:00 25-05
Perth Glory FC U20
Stirling Macedonia U20
-
- - -
- - -


12:00 25-05
Inglewood United U20
Bayswater U20
-
0.9 +1/2 0.9
0.85 3 0.95


12:00 25-05
Balcatta U20
Armadale SC U20
-
0.95 +1/2 0.85
0.85 3.75 0.95


12:00 25-05
Fremantle City U20
Pires U20
-
0.85 +2 1/2 0.95
0.9 4 0.9


12:00 25-05
FloreatAthena U20
Olympic Kingsway U20
-
1 +1 0.8
0.9 3.25 0.9


12:00 25-05
Perth RedStar FC U20
Western Knights U20
-
0.85 -1/2 0.95
0.8 3.75 1


12:00 25-05
NTC Football West (W)
UWA-Nedlands FC (W)
-
- - -
- - -


12:00 25-05
North Sunshine Eagles
Goulburn Valley Suns
-
0.85 -1 1/2 0.95
0.8 3.25 1


12:00 25-05
Beaumaris
Box Hill United SC
-
-0.97 +3/4 0.78
0.85 3.25 0.95


12:00 25-05
Doveton
Pascoe Vale SC
-
1 +1 3/4 0.8
0.8 3.25 1


12:00 25-05
Canberra Juventus
Queanbeyan City
-
1 +2 1/4 0.8
0.8 3.75 1


12:00 25-05
Brindabella Blues FC
Belconnen United
-
-0.97 +3/4 0.78
0.8 3.5 1


12:00 25-05
UNSW FC U20
Nepean FC U20
-
0.85 -2 3/4 0.95
0.88 4 0.93


12:00 25-05
UWA-Nedlands FC Reserves
Mandurah City FC Reserves
-
1 0 0.8
0.85 3.75 0.95


12:00 25-05
Subiaco AFC Reserves
Gosnells City Reserves
-
0.8 -1 1
0.8 4 1


12:00 25-05
Murdoch University Melville FC Reserves
Joondalup Utd Reserves
-
0.85 +2 0.95
0.8 3.75 1


12:00 25-05
Gwelup Croatia SC Reserves
Rockingham City FC Reserves
-
0.84 +1 0.69
0.83 4.25 0.7


12:00 25-05
Cockburn City Reserves
Sorrento FC Reserves
-
0.95 +1 1/2 0.85
0.85 3.75 0.95


12:00 25-05
Geoje Citizen
Chungju Citizen
-
-0.97 -1/2 0.78
0.8 3 1


12:00 25-05
Sejong Vanesse FC
Seoul United
-
0.8 +1/4 1
0.95 3.25 0.85


12:00 25-05
JEF United Ichihara Chiba (W)
AS Elfen Sayama (W)
-
0.75 0 -0.95
0.85 2 0.95


12:00 25-05
Vegalta Sendai (W)
Albirex Niigata (W)
-
0.78 +1/2 -0.97
0.98 2.25 0.83


12:00 25-05
Omiya Ardija (W)
INAC (W)
-
0.78 +1 1/4 -0.97
0.83 2.5 0.98


12:00 25-05
Nagano Parceiro (W)
Nojima Stella (W)
-
0.83 -1/4 0.98
0.78 2 -0.97


12:00 25-05
Hiroshima Sanfrecce (W)
Cerezo Osaka Sakai (W)
-
0.95 -1/4 0.85
-0.97 2.25 0.78


12:00 25-05
Urawa Red Diamonds (W)
NTV Beleza (W)
-
0.95 -1/4 0.85
0.83 2.5 0.98


12:15 25-05
Cooma Tigers
OConnor Knights
-
0.8 +1 1
0.88 3.5 0.93


12:15 25-05
North Eastern MetroStars Reserve
White City FK Beograd Reserves
-
0.85 -1/2 0.95
0.8 3.5 1


12:15 25-05
West Adelaide Reserve
West Torrens Birkalla B
-
0.98 +1 3/4 0.83
0.85 4 0.95


12:15 25-05
Anu FC
Canberra White Eagles
-
0.85 -2 1/4 0.95
0.9 4.25 0.9


12:30 25-05
Box Hill (W)
Calder United SC (W)
-
0.9 -1/2 0.9
0.83 3.25 0.98


12:30 25-05
Para Hills Knlghts SC
Modbury Jets
-
0.98 +1/2 0.83
0.98 3.5 0.83


12:30 25-05
Campbelltown City SC
Adelaide United FC (Youth)
-
0.83 -3/4 0.98
0.9 3.5 0.9


12:30 25-05
Adelaide Victory
Adelaide Blue Eagles
-
0.95 +1 1/4 0.85
0.85 3.25 0.95


12:30 25-05
Fulham United FC
Western Strikers SC
-
0.83 -1/4 0.98
-0.97 3 0.78


12:30 25-05
Playford City Patriots
Adelaide Cobras FC
-
0.95 -1 0.85
1 3.5 0.8


12:30 25-05
Sturt Lions
Cumberland United FC
-
0.88 +1/4 0.93
0.95 3 0.85


12:30 25-05
Bay Olympic
Auckland United
-
0.95 +1/2 0.85
0.9 3.75 0.9


12:30 25-05
Western Springs AFC
West Coast Rangers
-
0.9 -2 1/2 0.9
0.8 3.75 1


12:30 25-05
Shanghai Mitsubishi Heavy Industries Fly
Shanghai Second
-
- - -
- - -


12:30 25-05
Valentine Phoenix Reserves
New Lambton FC Reserves
-
0.85 +1/4 0.95
0.9 3.5 0.9


12:30 25-05
Green Gully U23
Hume City U23
-
0.8 -3 1/4 1
0.85 4.5 0.95


12:30 25-05
Dandenong Thunder U23
Manningham United Blues U23
-
0.93 +1/2 0.88
0.9 3.5 0.9


12:45 25-05
Southside Eagles U23
Logan Lightning U23
-
0.85 +3/4 0.95
1 3.75 0.8


12:45 25-05
Caboolture FC U23
Moreton City Excelsior B U23
-
0.9 +1/2 0.9
0.85 3.75 0.95


13:00 25-05
Irtysh 1946 Omsk
Khimik Dzerzhinsk
-
- - -
- - -


13:00 25-05
Heidelberg United (W)
Bentleigh Greens (W)
-
1 -2 1/4 0.8
0.85 3.75 0.95


13:00 25-05
Gyeongju KHNP
Gangneung City
-
0.88 -1/2 0.93
0.93 2.25 0.88


13:00 25-05
Adelaide Vipers
Salisbury United
-
0.93 +1/4 0.88
0.85 3 0.95


13:00 25-05
WDSC Wolves U23
Gold Coast Knights U23
-
1 -1/2 0.8
0.8 3.75 1


13:00 25-05
New Lambton FC (W)
Adamstown Rosebud (W)
-
0.8 -1 1
0.8 4.25 1


13:00 25-05
Charlestown Azzuri (W)
Newcastle Olympic FC (W)
-
0.9 +1/2 0.9
0.9 4.25 0.9


13:00 25-05
Altona Magic U23
Dandenong City U23
-
1 +1 0.8
-0.95 4 0.75


13:15 25-05
Adelaide Olympic Reserve
Adelaide Comets Reserve
-
0.88 0 0.93
0.8 3.5 1


13:30 25-05
Sutherland Sharks
Western Sydney Wanderers AM
-
1 +3/4 0.8
0.9 3.5 0.9


13:30 25-05
Hake Ya Dong in Sydney City
Dunbar Rovers FC
-
0.93 -1 1/2 0.88
0.9 3.5 0.9


13:30 25-05
Cooks Hill United
Lambton Jaffas FC
-
0.98 +2 0.83
0.95 3.75 0.85


13:30 25-05
SWQ Thunder
Brisbane Strikers
-
0.8 +1/2 1
0.85 3.25 0.95


13:30 25-05
Hellenic AC
Mindil Aces
-
0.83 +1 0.98
0.9 3.5 0.9


13:45 25-05
Queensland Lions SC
Peninsula Power
-
0.95 -3/4 0.85
0.85 3.25 0.95


13:45 25-05
Glenorchy Knights FC
LAN Thurston
-
- - -
- - -


13:45 25-05
Lions FC U23
Peninsula Power U23
-
0.8 -1 1/4 1
0.9 4.25 0.9


13:45 25-05
Eastern Suburbs U23(AUS)
Capalaba Bulldogs U23
-
0.8 -1 1/4 1
0.9 4 0.9


14:00 25-05
Albirex Niigata
Avispa Fukuoka
-
0.8 0 -0.95
-0.97 2 0.83


14:00 25-05
Kawasaki Frontale
Kashiwa Reysol
-
0.98 -1/4 0.88
0.8 2.5 -0.95


14:00 25-05
Ventforet Kofu
Yokohama FC
-
-0.95 +1/4 0.8
0.8 2.25 -0.95


14:00 25-05
Liaoning Tieren
Wuxi Wugou
-
1 -1 0.8
-0.97 2.25 0.78


14:00 25-05
Yanbian Longding
Jiangxi Liansheng FC
-
0.8 -3/4 1
0.8 2.25 1


14:00 25-05
Port Melbourne
Melbourne Knights
-
0.78 0 -0.97
0.95 3 0.85


14:00 25-05
Boroondara Eagles (W)
Brunswick Juventus (W)
-
0.98 -1 0.83
0.93 3.5 0.88


14:00 25-05
Balcatta FC
Armadale SC
-
0.8 +1/2 1
1 3.25 0.8


14:00 25-05
Floreat Athena
Olympic Kingsway SC
-
0.85 +3/4 0.95
1 3.5 0.8


14:00 25-05
Fremantle City
Perth SC
-
0.8 0 1
0.85 3.5 0.95


14:00 25-05
Inglewood United
Bayswater City
-
0.9 +1 3/4 0.9
0.98 3.5 0.83


14:00 25-05
Perth Glory (Youth)
Stirling Macedonia
-
0.98 +1/2 0.83
1 3.5 0.8


14:00 25-05
Perth RedStar
Western Knights
-
1 -3/4 0.8
0.83 3.25 0.98


14:00 25-05
Daegu FC II
Pocheon FC
-
-0.97 +1/4 0.78
0.88 2.5 0.93


14:00 25-05
Taian Tiankuang
Yan An Ronghai
-
- - -
- - -


14:00 25-05
Dulwich Hill SC
Blacktown Spartans
-
0.9 +1/4 0.9
0.83 3.25 0.98


14:00 25-05
University NSW
Nepean Football Club
-
0.85 -1 0.95
0.85 3.5 0.95


14:00 25-05
Rydalmere Lions FC
Northern Tigers
-
0.95 0 0.85
0.85 3 0.95


14:00 25-05
Gladesville Ryde Magic
South Coast Flame FC
-
0.9 +3 0.9
0.85 4.25 0.95


14:00 25-05
Loyola Meralco Sparks
Philippine Air Force
-
- - -
- - -


14:00 25-05
Cockburn City
Sorrento F.C.
-
0.93 +3 0.88
1 4.25 0.8


14:00 25-05
UWA-Nedlands FC
Mandurah City
-
0.85 -1/2 0.95
0.8 3.25 1


14:00 25-05
Murdoch Uni Melville
Joondalup United
-
0.8 -1 1
0.9 3.5 0.9


14:00 25-05
Subiaco AFC
Gosnells City
-
0.9 -1 3/4 0.9
0.8 3.25 1


14:00 25-05
Willip
Rocking ham City
-
0.85 -1/2 0.95
0.8 3.25 1


14:00 25-05
St.George Saints U20
Manly United U20
-
1 +3/4 0.8
0.9 3.75 0.9


14:00 25-05
Hills Brumbies U20
Sydney Olympic U20
-
0.93 -1/4 0.88
0.8 3.75 1


14:00 25-05
Inter Lions U20
Bankstown City Lions U20
-
0.98 -3/4 0.83
0.88 3.25 0.93


14:00 25-05
Canterbury Bankstown U20
SD Raiders U20
-
1 +1 1/4 0.8
0.88 3.5 0.93


14:00 25-05
Bonnyrigg White Eagles U20
Mt Druitt Town Rangers U20
-
0.85 -1/2 0.95
0.88 3.25 0.93


14:00 25-05
St George Willawong FC
Ipswich City
-
0.67 -2 1/2 0.86
0.67 4.00 0.86


14:00 25-05
Kaohsiung Sunny Bank (W)
Taipei Xiongzan (W)
-
0.72 -1 -0.98
0.77 3.00 0.96


14:00 25-05
Broadbeach United U23
Mitchelton U23
-
-0.97 -1/2 0.78
0.9 3.25 0.9


14:00 25-05
Bayside United FC
Taringa Rovers
-
0.73 +1 0.79
0.69 4.00 0.84


14:30 25-05
Ulsan Hyundai FC
Daejeon Citizen
-
0.98 -1 0.88
0.93 2.75 0.93


14:30 25-05
Shanghai Jiading Huilong
Yunnan Yukun
-
0.8 +1 1/4 1
0.9 2.5 0.9


14:30 25-05
A.P.I.A. Leichhardt Tigers
Blacktown City Demons
-
0.93 -1/4 0.88
0.8 3.25 1


14:30 25-05
Metrostars SC
White City Woodville
-
0.83 -1 3/4 0.98
0.85 3.75 0.95


14:30 25-05
West Adelaide SC
West Torrens Birkalla
-
0.93 -1/4 0.88
0.85 3 0.95


14:30 25-05
Valentine
New Lambton FC
-
0.98 -1 1/2 0.83
0.95 3.5 0.85


14:30 25-05
Hawkesbury City SC
Sydney University
-
0.93 -1/4 0.88
0.9 3.5 0.9


15:00 25-05
Poland U16
Czech Republic U16
-
- - -
- - -


15:00 25-05
Wales U16
Turkey U16
-
- - -
- - -


15:00 25-05
Chuncheon Citizen
Changwon City
-
-0.95 -1/4 0.75
-0.97 2.25 0.78


15:00 25-05
Shanghai Port B
Hainan Star
-
0.91 -1 3/4 0.81
0.96 3.00 0.77


15:00 25-05
Shenzhen Youth
Hunan Billows
-
0.88 -1/2 0.93
0.88 2.25 0.93


15:00 25-05
Puskas Akademia Fehervar U19
Gyori ETO U19
-
0.75 0 0.9
-0.21 4.50 0.05


15:00 25-05
Centenary Stormers
University of Queensland
-
0.58 +1/4 0.99
0.81 3.50 0.72


15:00 25-05
Mount Gravatt Hawks
Western Spirit
-
0.67 -1 1/2 0.86
0.81 4.25 0.72


15:00 25-05
Newmarket SFC
Virginia United
-
0.76 -3/4 0.76
0.72 4.50 0.81


15:00 25-05
Springfield United
North Pine United
-
0.67 -1/2 0.86
0.76 4.50 0.76


15:00 25-05
Gloria 2018 Bistrita Nasaud (W)
CSM Alexandria (W)
-
- - -
- - -


15:00 25-05
FCM Targu Mures (W)
Banat Girls (W)
-
- - -
- - -


15:00 25-05
Volos Nps U19
OFI Crete U19
-
- - -
- - -


15:00 25-05
Caboolture FC
Moreton City II
-
0.8 -3/4 1
0.85 4 0.95


15:00 25-05
Southside Eagles
Logan Lightning
-
0.9 +1 0.9
0.95 3.5 0.85


15:00 25-05
Kingsley Westside Reserves
Dianella White Eagles Reserves
-
0.82 +1/4 0.88
0.82 3.50 0.88


15:00 25-05
Taichung Blue Whale (W)
Hualien (W)
-
0.77 -3/4 0.96
0.91 2.75 0.81


15:00 25-05
Dangjin Citizen
Jinju Citizen
-
0.9 0 0.9
0.8 3 1


15:00 25-05
Lietava Jonava
FM Fortuna
-
- - -
- - -


15:00 25-05
Souths United
Grange Thistle SC
-
- - -
- - -


15:15 25-05
Bayanzurkh Sporting Ilch
Khovd
-
- - -
- - -


15:15 25-05
Altona Magic
Dandenong City SC
-
0.8 +1/4 1
0.85 3.25 0.95


15:15 25-05
Trinec
SC Znojmo
-
- - -
- - -


15:15 25-05
Jablonec B
Slovan Velvary
-
- - -
- - -


15:15 25-05
Loko Vltavin
SK Motorlet Praha
-
- - -
- - -


15:15 25-05
Wynnum Wolves
Gold Coast Knights
-
0.95 +2 1/4 0.85
0.9 4 0.9


15:15 25-05
Capalaba (W)
Virginia United SC (W)
-
0.98 0 0.83
0.85 4.5 0.95


15:15 25-05
Slavoj Cesky Krumlov
FC Tachov
-
- - -
- - -


15:30 25-05
FK Kolin
Chlumec nad Cidlinou
-
- - -
- - -


15:30 25-05
Ceske Budejovice B
Viktoria Plzen B
-
- - -
- - -


15:30 25-05
Adelaide Olympic
Adelaide Comets FC
-
0.98 +1 0.83
0.98 3.25 0.83


15:30 25-05
Hakoah Sydney City East U20
Dunbar Rovers FC U20
-
0.9 +1/4 0.9
0.88 3.25 0.93


15:30 25-05
Jiangsu Landhouse Dong Victory
Shanxi TYUT Yida
-
- - -
- - -


15:30 25-05
Crotone U19
Alessandria Youth
-
0.86 -1/4 0.92
0.74 2.75 0.87


15:30 25-05
SWQ Thunder U23
Brisbane Strikers U23
-
0.95 +2 0.85
0.9 4.25 0.9


15:30 25-05
Northern Tigers FC (W)
University of Sydney (W)
-
0.91 -1 1/4 0.81
0.77 4.00 0.96


16:00 25-05
Tuan Tu Phu Tho
Binh Phuoc
-
- - -
- - -


16:00 25-05
Dandenong Thunder
Manningham United Blues
-
0.83 -1/2 0.98
0.95 3.5 0.85


16:00 25-05
Hills Brumbies
Sydney Olympic
-
0.9 +1 1/4 0.9
0.83 3.5 0.98


16:00 25-05
St George Saints
Manly United
-
0.8 0 1
0.98 3.25 0.83


16:00 25-05
ShaanXi Union
Dalian Kun City
-
0.91 -1/2 0.81
0.86 2.50 0.86


16:00 25-05
Frydek-Mistek U19
Slovan Liberec U19
-
- - -
- - -


16:00 25-05
Viktoria Plzen U19
Vysocina Jihlava U19
-
- - -
- - -


16:00 25-05
Sigma Olomouc U19
Tescoma Zlin U19
-
- - -
- - -


16:00 25-05
Sparta Praha U19
Pardubice U19
-
- - -
- - -


16:00 25-05
Bonnyrigg White Eagles
Mt Druitt Town Rangers FC
-
0.95 +1/2 0.85
0.93 3 0.88


16:00 25-05
Canterbury Bankstown FC
SD Raiders FC
-
1 -1/4 0.8
0.83 2.75 0.98


16:00 25-05
Inter Lions
Bankstown City Lions
-
0.95 0 0.85
0.95 3.25 0.85


16:00 25-05
Macarthur Rams
Bulls Academy
-
0.9 +3 0.9
0.85 4.25 0.95


16:00 25-05
Van Hien University
Tien Giang
-
- - -
- - -


16:00 25-05
Balcatta (W)
Murdoch University Melville FC (W)
-
- - -
- - -


16:00 25-05
Fremantle City FC (W)
Perth SC (W)
-
0.81 +1 3/4 0.91
0.77 3.75 0.96


16:00 25-05
Subiaco AFC (W)
Perth RedStar (W)
-
- - -
- - -


16:00 25-05
Stroitel Kamensk-Shakhtinsky
FK Pobeda Junior
-
- - -
- - -


16:00 25-05
Queensland Lions(W)
Souths United SC (W)
-
0.85 -1 3/4 0.95
0.9 4 0.9


16:00 25-05
Fraser Park FC
PCYC Parramatta Eagles
-
0.98 +1/4 0.83
0.8 3.5 1


16:00 25-05
Bankstown United FC
Prospect United Soccer Club
-
0.95 -3/4 0.85
0.85 4 0.95


16:00 25-05
Jagiellonia Bialystok II
Olimpia Zambrow
-
0.89 -1/4 0.65
0.65 2.75 0.89


16:00 25-05
KS Legionovia Legionowo
Legia Warszawa B
-
- - -
- - -


16:00 25-05
Termalica BB Nieciecza II
Wisla Krakow II
-
- - -
- - -


16:00 25-05
MKS Piaseczno
Wilga Garwolin
-
- - -
- - -


16:00 25-05
GKS Nowiny
Moravia Morawica
-
- - -
- - -


16:00 25-05
Piast Gliwice (Youth)
Rozwoj Katowice
-
- - -
- - -


16:00 25-05
Dynamic Herb Cebu
United City FC
-
- - -
- - -


16:00 25-05
Panaitolikos U19
Olympiakos Piraeus U19
-
- - -
- - -


16:00 25-05
PAOK Saloniki U19
Panserraikos U19
-
- - -
- - -


16:00 25-05
Dulwich Hill U20
Blacktown Spartans U20
-
0.95 -1/2 0.85
0.9 3 0.9


16:00 25-05
Rydalmere Lions FCU20
Northern Tigers U20
-
0.93 -1/4 0.88
0.8 3.25 1


16:00 25-05
Eastern Suburbs Brisbane
Capalaba Bulldogs
-
0.85 -1 1/4 0.95
1 4 0.8


16:00 25-05
Benevento (Youth)
Venezia F.C. Youth
-
- - -
- - -


16:00 25-05
Bangkok (W)
Chonburi Sports School (W)
-
- - -
- - -


16:00 25-05
MFK Ruzomberok (W)
Slovan Bratislava (W)
-
- - -
- - -


16:00 25-05
AS Trencin (W)
FC Petrzalka (W)
-
- - -
- - -


16:00 25-05
Holland Park Hawks FC
Magic United TFA
-
0.8 0 0.88
0.81 3.25 0.87


16:00 25-05
Port Melbourne U23
Melbourne Knights U23
-
- - -
- - -


16:15 25-05
Broadbeach United
Mitchelton FC
-
1 -2 3/4 0.8
0.83 4.5 0.98


16:30 25-05
Kuala Lumpur City F.C.
Johor Darul Takzim
-
0.81 +2 1/4 0.89
0.8 3.50 0.84


16:30 25-05
Moreton Bay United
Brisbane Olympic United FC
-
0.83 -1/4 0.98
0.85 3.25 0.95


16:30 25-05
Stallions FC
Manila Digger FC
-
- - -
- - -


16:30 25-05
YANGON UNITED
Yadanabon FC
-
- - -
- - -


16:30 25-05
Moreton Bay United U23
Brisbane Olympic FC U23
-
0.85 -3/4 0.95
0.9 4.25 0.9


16:45 25-05
Central Coast Mariners
Melbourne Victory
-
0.9 -1/4 1
0.98 2.5 0.88


16:45 25-05
FC Muhlhausen 1927
SV Sandhausen
-
- - -
- - -


16:45 25-05
SV Hemelingen(N)
Bremer SV
-
- - -
- - -


16:45 25-05
BFC Viktoria 1889
TuS Makkabi Berlin
-
- - -
- - -


16:45 25-05
FC Teutonia 05
USC Paloma
-
- - -
- - -


16:45 25-05
Hallescher FC
Germania Halberstadt
-
- - -
- - -


16:45 25-05
ZFC Meuselwitz
Carl Zeiss Jena
-
- - -
- - -


16:45 25-05
TSV Schott Mainz
Gonsenheim
-
- - -
- - -


17:00 25-05
Quang Nam
Hanoi FC
-
0.9 +3/4 0.9
1 2.75 0.8


17:00 25-05
Incheon United
Gwangju Football Club
-
0.83 0 -0.97
0.98 2.25 0.88


17:00 25-05
Pohang Steelers
FC Seoul
-
1 -1/2 0.85
0.88 2.25 0.98


17:00 25-05
Dong Nai Berjaya
Dong Tam Long An
-
- - -
- - -


17:00 25-05
Hoa Binh
PVF-CAND
-
- - -
- - -


17:00 25-05
Brothers Union
Sheikh Russel KC
-
0.91 +1 1/4 0.81
0.77 2.75 0.96


17:00 25-05
Chittagong Abahani
Abahani Limited
-
0.91 +1 0.81
0.86 2.75 0.86


17:00 25-05
Sheikh Jamal
Mohammedan Dhaka
-
0.77 +1 1/4 0.96
0.86 2.50 0.86


17:00 25-05
Albirex Niigata FC
DPMM FC
-
0.88 -1/2 0.98
0.9 3.25 0.95


17:00 25-05
Geylang United FC
Young Lions
-
- - -
- - -


17:00 25-05
Suwon Samsung Bluewings
Seoul E-Land FC
-
1 -1/2 0.8
1 2.5 0.8


17:00 25-05
Sollentuna United
Friska Viljor FC
-
0.85 -1 1/4 0.95
1 3.5 0.8


17:00 25-05
Akron Togliatti
SKA Khabarovsk
-
- - -
- - -


17:00 25-05
Alania Vladikavkaz
FK Makhachkala
-
- - -
- - -


17:00 25-05
KAMAZ Naberezhnye Chelny
Sokol
-
0.78 +3/4 0.95
0.81 2.25 0.91


17:00 25-05
Khimki
Chernomorets Novorossiysk
-
0.9 0 0.83
0.86 2.25 0.87


17:00 25-05
FK Leningradets
Torpedo Moscow
-
- - -
- - -


17:00 25-05
Rodina Moskva
Neftekhimik Nizhnekamsk
-
- - -
- - -


17:00 25-05
Shinnik Yaroslavl
Arsenal Tula
-
- - -
- - -


17:00 25-05
Volgar-Gazprom Astrachan
PFK Kuban
-
0.73 -3/4 -0.99
0.93 2.25 0.8


17:00 25-05
Yenisey Krasnoyarsk
Tyumen
-
- - -
- - -


17:00 25-05
Odra Opole Youth
Rakow Czestochowa (Youth)
-
- - -
- - -


17:00 25-05
Paju Citizen FC
Yeoju Sejong
-
0.93 -1/2 0.88
-0.95 2.25 0.75


17:00 25-05
FC Bukovyna chernivtsi
Metalurh Zaporizhya
-
- - -
- - -


17:00 25-05
Khust City
Dinaz Vyshgorod
-
- - -
- - -


17:00 25-05
Metalist Kharkiv
FC Chernigiv
-
- - -
- - -


17:00 25-05
Nyva Ternopil
Kremin Kremenchuk
-
- - -
- - -


17:00 25-05
Podillya Khmelnytskyi
Hirnyk-Sport
-
- - -
- - -


17:00 25-05
Ostrowitz
Kommunalnik Slonim
-
- - -
- - -


17:00 25-05
FK Ryazan (W)
Zenit St Petersburg (W)
-
- - -
- - -


17:00 25-05
Marupe
Olaine
-
- - -
- - -


17:00 25-05
FC Gomel (W)
Bobruichanka Bobruisk (W)
-
- - -
- - -


17:00 25-05
GKS Gornik Leczna (W)
Rekord Bielsko Biala (W)
-
- - -
- - -


17:00 25-05
KKPK Medyk Konin (W)
UKS Lodz (W)
-
- - -
- - -


17:00 25-05
Sporting De Huelva (W)
Granada CF(W)
-
0.85 +3/4 0.95
0.85 2.5 0.95


17:00 25-05
Levante UD (W)
Villarreal (W)
-
0.95 -2 0.85
0.95 3.25 0.85


17:00 25-05
FC Flora Tallinn (W)
JK Tabasalu (W)
-
- - -
- - -


17:00 25-05
Amkar Perm
Krylia Sovetov II
-
- - -
- - -


17:00 25-05
Dinamo Barnaul
Dynamo Kirov
-
- - -
- - -


17:00 25-05
FC Nizhny Novgorod II
Rubin Kazan B
-
- - -
- - -


17:00 25-05
Hittarps IK
Jonsereds IF
-
0.85 -1/2 0.95
0.83 3.25 0.98


17:00 25-05
HJK Helsinki U20
KoPSe U20
-
- - -
- - -


17:00 25-05
TPS Turku (W)
VIFK Vaasa (W)
-
- - -
- - -


17:00 25-05
Gedania Gdansk
Stargard Szczecinski
-
0.88 +1/2 0.93
0.98 3.5 0.83


17:00 25-05
Unia Solec Kujawski
Pogon Szczecin II
-
0.68 +3/4 0.85
0.72 3.00 0.81


17:00 25-05
MKS Notec Czarnkow
Stolem Gniewino
-
0.76 -1/4 0.76
0.87 3.00 0.67


17:00 25-05
Tromso (W)
Odd BK (W)
-
- - -
- - -


17:00 25-05
Glostrup FK
Gorslev IF
-
0.88 -3/4 0.93
0.85 2.75 0.95


17:00 25-05
Kingsley Westside
Dianella White Eagles
-
1 +2 1/2 0.8
0.85 4 0.95


17:00 25-05
FK Csikszereda Miercurea Ciuc (W)
Olimpia Cluj (W)
-
- - -
- - -


17:00 25-05
UD Santarem
SC Lusitania
-
0.74 0 -0.96
0.85 2.25 0.91


17:00 25-05
Asteras Tripolis U19
AE Kifisias U19
-
- - -
- - -


17:00 25-05
Juventude Evora U19
Clube Oriental Lisboa U19
-
- - -
- - -


17:00 25-05
Inter Taoyuan FC (W)
Hang Yuan FC (W)
-
0.8 +1 1/2 0.92
0.93 3.25 0.8


17:00 25-05
FK Neptunas Klaipeda II
FK Viltis Vilnius
-
- - -
- - -


17:00 25-05
Famalicao (W)
Vitoria SC (W)
-
0.98 -1 1/4 0.76
0.92 3.00 0.8


17:00 25-05
Atletic Olimpia Gherla (W)
SSU Politehnica Timisoara II (W)
-
- - -
- - -


17:00 25-05
Gusii FC
Mara Sugar FC
-
- - -
- - -


17:30 25-05
BrondbyU19
Randers Freja U19
-
- - -
- - -


17:30 25-05
SC Poltava
Prykarpattya Ivano Frankivsk
-
- - -
- - -


17:30 25-05
KS Mszczonowianka
Hutnik Warsaw
-
- - -
- - -


17:30 25-05
University Azzurri FC
Garuda FC
-
- - -
0.78 4.50 0.95


18:00 25-05
Rayong FC
Nakhon Si United FC
-
- - -
- - -


18:00 25-05
FC Stockholm Internazionale
Taby
-
-0.91 -2 0.7
0.9 3.5 0.9


18:00 25-05
Umea FC
Vasalunds IF
-
0.9 0 0.9
0.83 2.75 0.98


18:00 25-05
Eskilsminne IF
FC Rosengard
-
0.9 0 0.9
0.9 2.75 0.9


18:00 25-05
Onsala BK
Torslanda IK
-
0.95 0 0.85
0.83 2.75 0.98


18:00 25-05
Volga Ulyanovsk
Torpedo Miass
-
- - -
- - -


18:00 25-05
Vegar
SfB Oure
-
0.83 -3/4 0.98
0.95 3.25 0.85


18:00 25-05
Vanlose
IF Lyseng
-
1 0 0.8
0.83 3 0.98


18:00 25-05
AIK Solna (W)
Orebro (W)
-
0.85 -1/2 0.95
0.83 2.5 0.98


18:00 25-05
Brommapojkarna (W)
Kristianstads DFF (W)
-
0.9 +3/4 0.9
0.78 2.75 -0.97


18:00 25-05
BK Hacken (W)
Hammarby (W)
-
0.9 0 0.9
0.98 2.5 0.83


18:00 25-05
Kolding BK (W)
HB Koge (W)
-
0.74 +1 1/4 0.99
0.82 2.50 0.82


18:00 25-05
MFK Karvina U19
Dukla Praha U19
-
- - -
- - -


18:00 25-05
Slovacko U19
Dynamo Ceske Budejovice U19
-
- - -
- - -


18:00 25-05
Horsens U19
Aarhus AGF U19
-
- - -
- - -


18:00 25-05
Aalborg BK U19
Silkeborg U19
-
- - -
- - -


18:00 25-05
Odense BK U19
Nordsjaelland U19
-
- - -
- - -


18:00 25-05
Esbjerg U19
Midtjylland U19
-
- - -
- - -


18:00 25-05
Sonderjyske U19
FC Kobenhavn U19
-
- - -
- - -


18:00 25-05
Vejle U19
Lyngby Fodbold Club U19
-
- - -
- - -


18:00 25-05
Banga Gargzdai B
Ekranas Panevezys
-
- - -
- - -


18:00 25-05
AGF Viby U17
LYNGBY FODBOLD CLUB U17
-
- - -
- - -


18:00 25-05
Alashkert B Martuni
Shirak Gjumri B
-
- - -
- - -


18:00 25-05
Ararat Yerevan II
Lernayin Artsakh
-
- - -
- - -


18:00 25-05
FC Noah B
MIKA Ashtarak
-
- - -
- - -


18:00 25-05
Pyunik B
FC Onor
-
- - -
- - -


18:00 25-05
FC Syunik
Andranik
-
- - -
- - -


18:00 25-05
Urartu II
BKMA II
-
- - -
- - -


18:00 25-05
Ardal
Djerv 1919
-
- - -
- - -


18:00 25-05
Hou Ge Xinte B team
Floro
-
- - -
- - -


18:00 25-05
Gamle Oslo
Assiden
-
0.86 -1 1/4 0.67
0.76 3.75 0.76


18:00 25-05
Eik-Tonsberg
Brattvag
-
0.8 -1/2 1
0.93 3.25 0.88


18:00 25-05
Bollstanas Sk (W)
Umea IK (W)
-
- - -
- - -


18:00 25-05
Sundsvalls DFF (W)
Jitex DFF (W)
-
- - -
- - -


18:00 25-05
FC Lada Togliatti
Uralets Nizhny Tagil
-
- - -
- - -


18:00 25-05
IFK Lulea
Kiruna FF
-
0.72 -3/4 0.81
0.76 3.25 0.76


18:00 25-05
Stenungsunds IF
Vanersborg FK
-
0.95 -1/2 0.85
0.85 3 0.95


18:00 25-05
SV Empor Berlin
Berlin Turkspor
-
- - -
- - -


18:00 25-05
EBK Espoo (W)
VJS Vantaa (W)
-
- - -
- - -


18:00 25-05
Wislanie Jaskowice
Orleta Radzyn Podlaski
-
0.74 -1 1/4 0.78
0.69 3.25 0.84


18:00 25-05
KSS Kotwica Kornik
MKS Huragan Pobiedziska
-
- - -
- - -


18:00 25-05
B 1913 Odense
Varde
-
- - -
- - -


18:00 25-05
Frederikssund IK
Allerod
-
0.93 -1 0.88
0.8 3.25 1


18:00 25-05
Karlslunde IF
Bronshoj
-
- - -
- - -


18:00 25-05
Odder IGF
B 1909 Odense
-
1 -1 1/2 0.8
0.98 3.25 0.83


18:00 25-05
Tarup Paarup IF
AaB 2
-
- - -
- - -


18:00 25-05
Atromitos U19
PAS Lamia U19
-
- - -
- - -


18:00 25-05
SC Lusitania Dos Acores U19
SC Uniao Torreense U19
-
0.85 -1/4 0.95
0.98 2.5 0.83


18:00 25-05
Naivas FC
Kajiado
-
- - -
- - -


18:00 25-05
Sparta Praha II (W)
FC Prague (W)
-
- - -
- - -


18:00 25-05
Ethio Electric FC (W)
Hambericho Durame (W)
-
- - -
- - -