Kqbd Lu - Kết quả bóng đá Bongdalu hôm nay mới nhất

Kqbd Lu - Kết quả bóng đá Bongdalu Vip hôm nay mới nhất. Kết quả trực tiếp cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất. Xem Bdkq tối đêm qua của hàng nghìn giải đấu hấp dẫn.

Trận đấu
Tỷ số
Tỷ lệ
01:45 25-05
Genoa 1
Bologna 2
H1
1
0
FT 2 0
3-6
0.93 +1/4 0.97
-0.92 2.25 0.81

kich-off[Bologna]


02:00 25-05
Girona 3
Granada CF 1 5
H1
3
0
FT 7 0
4-2
-0.95 -2 0.85
-0.99 3.75 0.89

kich-off[Granada CF]


05:00 25-05
Club Atletico Tigre 4
Racing Club 2
H1
0
2
FT 0 4
1-3
0.8 +1/2 -0.95
0.88 2.25 0.98


01:30 25-05
Deportivo Riestra 1
Rosario Central 3
H1
0
1
FT 0 2
7-1
0.76 0 -0.9
0.95 2 0.9


02:00 25-05
Shamrock Rovers 1 5
Shelbourne 4
H1
0
1
FT 0 2
7-3
1 -3/4 0.85
1 2.25 0.85


01:45 25-05
Galway United 2
Dundalk 2
H1
1
0
FT 2 0
6-1
0.95 -1/2 0.9
-0.97 2.25 0.83


01:45 25-05
Derry City 2
Sligo Rovers 6
H1
0
1
FT 2 2
9-0
-0.97 -1 1/4 0.83
0.88 2.25 0.98


01:45 25-05
Bohemians 5
St. Patricks Athletic 3
H1
1
2
FT 2 2
13-4
0.93 0 0.93
0.93 2.25 0.93


00:30 25-05
Austria Wien 2
TSV Hartberg 2
H1
0
0
FT 2 1
7-3
-0.97 -3/4 0.83
- 3 -


18:00 24-05
TTBD Phu Dong 1
Huda Hue 1
H1
0
1
FT 1 3
1-3
0.78 -3/4 -0.97
- 2.25 -


17:00 24-05
Da Nang 4
Dong Thap 2
H1
2
0
FT 3 1
3-2
0.9 -2 1/2 0.9
- 3.25 -


01:30 25-05
Venezia 3
Palermo 2
H1
2
0
FT 2 1
4-5
1 -1/2 0.85
0.83 2.5 -0.97


01:30 25-05
Saint Etienne 1
Rodez Aveyron 1
H1
0
0
FT 2 0
14-6
0.78 -1/2 -0.97
- 2.5 -


01:30 25-05
Jahn Regensburg 2
SV Wehen Wiesbaden 4
H1
1
0
FT 2 2
6-2
-0.93 0 0.79
1 2.5 0.85


22:00 24-05
FC Haka 2
AC Oulu 1
H1
1
0
FT 4 3
9-5
-0.97 -1/2 0.83
-0.97 2.75 0.83


22:59 24-05
Pharco 3
Smouha SC 2
H1
1
1
FT 1 1
2-9
0.91 0 0.91
0.85 2 0.95


22:59 24-05
Enppi 1
Ceramica Cleopatra FC 5
H1
0
2
FT 3 2
8-6
0.84 +1/4 0.98
1 2.25 0.8


21:30 24-05
Olympic FK Tashkent
FK Andijon 1
H1
0
0
FT 0 0
4-1
1 +1/4 0.8
- 2 -


21:00 24-05
Metallurg Bekobod 4
Navbahor Namangan 1
H1
0
1
FT 1 1
6-2
0.82 +3/4 0.97
- 2.25 -


01:00 25-05
Racing Club Montevideo 2
Boston River 1
H1
1
0
FT 1 2
5-7
0.89 0 0.89
0.93 2.25 0.93


06:00 25-05
Cusco FC 4
Alianza Lima 1
H1
1
0
FT 3 0
4-10
0.88 0 0.98
-0.95 2.25 0.8


17:00 24-05
Rahmatganj MFS
Bashundhara Kings 3
H1
0
0
FT 0 0
0-4
0.75 +2 1/2 -0.95
- 3 -


17:00 24-05
Bangladesh Police Club 1
Fortis Limited 1
H1
0
1
FT 1 2
5-10
0.85 -1/2 0.95
- 2.25 -


22:00 24-05
Tekstilac 1
Macva Sabac 4
H1
0
0
FT 0 0
5-5
- - -
- - -


22:00 24-05
Jedinstvo UB 1
Semendrija 1924 3
H1
1
1
FT 2 1
2-6
- - -
- - -


22:00 24-05
Indjija 2
FK Graficar Beograd 1 4
H1
0
0
FT 2 2
3-2
- - -
- - -


18:45 24-05
Balestier Khalsa FC 1
Tampines Rovers FC 2
H1
1
2
FT 2 4
6-9
0.87 +1 1/4 0.81
0.9 4.25 0.95


23:15 24-05
Al-Qadsia SC
Al Kuwait SC
H1
0
0
FT 0 3
0-0
- - -
- - -


23:15 24-05
Al-Arabi Club (KUW) 1
Al Fahaheel SC 3
H1
0
1
FT 1 1
14-4
0.85 -1 1/4 0.85
0.95 3.25 0.85


23:15 24-05
Al-Salmiyah 5
Al-Nasar 1
H1
2
1
FT 5 3
6-2
0.76 -1/4 0.94
0.95 3 0.85


00:00 25-05
TSV Buchbach 1
VfB Eichstatt
H1
1
0
FT 1 1
0-0
- - -
- - -


00:00 25-05
Alanyaspor
Antalyaspor 1
H1
1
0
FT 1 1
3-2
-0.97 -3/4 0.83
0.95 3 0.9


22:59 24-05
Torpedo Kutaisi 2
Gagra Tbilisi 1
H1
0
1
FT 2 1
10-3
0.95 -1 0.85
- 2.75 -


22:59 24-05
FC Telavi 1
Samgurali Tskh
H1
2
0
FT 2 1
2-11
0.9 -1/4 0.9
- 2.25 -


22:00 24-05
FK Tuzla City
FK Velez Mostar 1
H1
0
2
FT 1 5
5-7
0.84 +1/4 0.84
0.78 2.75 0.86


18:15 24-05
Bavarians FC 2
Tuv Buganuud
H1
0
2
FT 0 9
2-7
- - -
- - -


22:59 24-05
HNK Gorica 2
Istra 1961 Pula 1 4
H1
0
0
FT 2 0
2-3
0.88 0 0.98
-0.97 2.25 0.83


00:30 25-05
FC Twente Enschede (W) 3
PSV Eindhoven (W) 1
H1
1
0
FT 3 2
5-5
0.77 -1/2 -0.98
- 3.5 -


22:30 24-05
Blumenthaler SV
Werder Bremen
H1
2
6
FT 3 9
2-7
0.85 +5 0.95
- 5.75 -


21:30 24-05
ZNK Ljubljana (W)
NS Mura (W)
H1
1
2
FT 1 5
0-0
- - -
0.88 4.00 0.85


17:05 24-05
A-League All Stars (W)
Arsenal (W)
H1
0
1
FT 0 1
1-8
0.88 +2 1/4 0.93
- 4 -


14:05 24-05
A League All Stars
Newcastle United 1
H1
3
0
FT 8 0
8-0
0.88 +1 3/4 0.98
- 3.75 -


00:00 25-05
Senegal (W) U20 2
Mali (W) U20 1
H1
1
0
FT 4 0
0-5
0.88 -1/2 0.93
- 2.25 -


00:00 25-05
Gambia U20 (W)(N) 3
Guinea Bissau (U20)(W) 2
H1
1
1
FT 1 1
3-3
0.88 +1/4 0.93
- 2.5 -


00:00 25-05
Bodo Glimt 1
KFUM Oslo 1
H1
1
1
FT 2 2
1-5
0.95 -1 3/4 0.95
- 3.25 -


00:00 25-05
Malmo FF
Kalmar
H1
4
0
FT 5 0
9-0
0.91 -1 3/4 0.99
-0.97 3.25 0.83


00:00 25-05
Elfsborg 2
Halmstads
H1
0
0
FT 2 0
4-2
-0.97 -1 1/2 0.87
0.85 2.75 1


19:30 24-05
LNZ Lebedyn 1
FC Vorskla Poltava 2
H1
1
0
FT 1 0
9-2
-0.97 -1/4 0.78
1 2.25 0.8


00:00 25-05
CS Mioveni 2
FC Botosani 1
H1
0
0
FT 0 1
1-1
0.77 +1/2 -0.95
0.88 2 0.93


00:00 25-05
Vendsyssel 2
Fredericia 1
H1
0
1
FT 1 4
7-6
0.83 -1/4 -0.97
0.83 3 -0.97


00:00 25-05
Kolding FC
Aalborg
H1
1
1
FT 2 3
5-3
0.88 0 0.98
0.8 2.75 -0.95


00:00 25-05
Hobro
Sonderjyske 1
H1
0
1
FT 2 2
7-8
0.98 +3/4 0.88
0.83 2.75 -0.97


00:00 25-05
Hillerod Fodbold(N)
AC Horsens
H1
0
0
FT 2 0
13-3
-0.97 -3/4 0.83
0.83 2.5 -0.97


23:30 24-05
FK Vozdovac Beograd
Radnik Surdulica 2
H1
0
1
FT 3 2
17-0
0.9 -1 3/4 0.9
0.9 3.25 0.9


23:30 24-05
FK Spartak Zlatibor Voda 2
IMT Novi Beograd 2
H1
0
0
FT 1 1
6-2
0.82 +1/2 0.96
1 2.25 0.8


23:30 24-05
Novi Pazar
Radnicki Nis 1
H1
1
1
FT 2 1
3-3
0.97 +1/4 0.81
1 2.25 0.8


23:30 24-05
Habitpharm Javor 2
FK Zeleznicar Pancevo 2
H1
0
0
FT 1 1
4-9
0.74 0 -0.96
-0.97 2.5 0.78


20:00 24-05
Bodrumspor 3
Corum Belediyespor 1 6
H1
0
0
FT 0 0
9-6
-0.98 -1/2 0.76
0.88 2.5 0.93

90min[0-0],120min[0-0],Pen[5-4],Bodrumspor


01:45 25-05
Wexford (Youth) 2
Bray Wanderers
H1
1
0
FT 1 2
1-2
0.88 -1/4 0.98
0.8 2.5 -0.95


01:45 25-05
Kerry FC 1
Finn Harps 3
H1
0
0
FT 2 0
7-2
0.8 +1/4 -0.95
0.88 2.25 0.98


01:45 25-05
Cork City 1
Treaty United 2
H1
1
1
FT 1 1
8-2
0.88 -1 1/4 0.98
0.85 2.5 1


01:45 25-05
Athlone Town 4
UC Dublin 1
H1
2
1
FT 2 2
2-5
0.78 +1/4 -0.91
0.83 2.25 -0.97


20:00 24-05
Ihud Bnei Shefaram 1 1
Hapoel Rishon Lezion
H1
0
1
FT 0 5
2-13
- - -
- - -


20:00 24-05
Hapoel Ramat Gan 4
Sectzya Nes Ziona 2 2
H1
1
1
FT 3 1
7-6
0.9 +1/4 0.9
- 2.5 -


20:00 24-05
Hapoel Kfar Saba 2
Kafr Qasim 1
H1
0
0
FT 0 0
4-5
1 -1 1/4 0.8
- 2.5 -


20:00 24-05
Hapoel Afula 1
Hapoel Acre FC
H1
1
1
FT 1 1
4-1
0.88 -1 0.93
- 2.5 -


20:00 24-05
Ironi Nir Ramat HaSharon 2
Hapoel Kiryat Shmona 1
H1
0
2
FT 1 4
2-5
0.93 +1 0.88
- 3 -


20:00 24-05
Maccabi Herzliya
Ironi Tiberias 2
H1
1
2
FT 1 4
4-6
0.9 +1 1/4 0.9
- 2.75 -


20:00 24-05
Maccabi Kabilio Jaffa
Hapoel Natzrat Illit 2
H1
2
1
FT 2 2
5-3
0.8 +1/2 1
- 3 -


20:00 24-05
Hapoel Umm Al Fahm 1 2
Bnei Yehuda Tel Aviv
H1
0
3
FT 1 6
1-18
-0.97 +1 1/2 0.78
- 3.25 -


00:00 25-05
Al futowa
Al-Wahda Damascus 3
H1
0
0
FT 0 0
8-4
0.93 -3/4 0.81
1 2 0.8


01:30 25-05
NK Rogaska 5
ND Gorica 5
H1
0
0
FT 0 0
3-5
0.98 -1/2 0.83
- 2.75 -

90min[0-0],120min[1-1],Pen[6-5],NK Rogaska


00:30 25-05
Portugal U17
England U17
H1
1
1
FT 4 1
0-0
0.87 +1/2 0.87
0.86 2.50 0.88


00:30 25-05
France U17
Spain U17
H1
0
0
FT 1 0
0-0
0.87 +1/4 0.87
0.86 2.50 0.88


22:00 24-05
Sweden U17 2
Poland U17 4
H1
1
1
FT 2 2
0-0
0.85 -1/4 0.89
0.87 2.25 0.87


22:00 24-05
Italy U17 3
Slovakia U17 2
H1
2
0
FT 2 0
0-0
0.93 -1 0.81
0.89 2.50 0.85


22:30 24-05
FK Liepaja 1 3
FK Valmiera 2
H1
0
2
FT 0 3
3-4
0.83 +1 0.98
- 2.25 -


21:30 24-05
BFC Daugavpils 2
Riga FC 3
H1
0
1
FT 0 2
4-5
0.85 +1 1/2 0.95
- 2.75 -


22:59 24-05
Suduva 1 4
TransINVEST Vilnius 3
H1
0
1
FT 0 1
8-7
0.98 -1/4 0.83
- 2 -


00:15 25-05
Tvaakers IF
Ljungskile 3
H1
0
1
FT 0 2
9-3
0.85 -3/4 0.95
- 2.75 -


00:00 25-05
Torns IF 3
Ariana 1
H1
1
1
FT 3 2
3-6
0.8 +1/2 1
- 2.75 -


00:00 25-05
Orebro Syrianska IF 3
FBK Karlstad 1
H1
2
1
FT 2 1
3-4
0.8 -1/2 1
- 3 -


01:00 25-05
Dinamo Brest 2
FC Torpedo Zhodino 2
H1
0
0
FT 0 1
7-6
- - -
- - -


22:59 24-05
FK Vitebsk 2
Naftan Novopolock 1
H1
2
0
FT 2 0
4-4
- - -
- - -


00:00 25-05
Holstebro BK 5
Young Boys FD 5
H1
1
0
FT 1 1
3-7
0.91 0 0.63
0.9 3 0.9


00:00 25-05
Holbaek 2
BK Frem 3
H1
0
1
FT 0 2
4-7
0.85 +1/2 0.89
0.98 2.75 0.83


23:15 24-05
Sepahan 5
Havadar SC 1
H1
2
0
FT 2 0
3-1
0.73 -1 -0.97
0.85 2.25 0.95


23:15 24-05
Sanat-Naft 2
Shams Azar Qazvin 2
H1
1
2
FT 2 2
1-4
0.76 +3/4 1
0.83 2 0.98


23:15 24-05
Persepolis 3
Esteghlal Khozestan 1 4
H1
0
3
FT 4 3
6-1
0.78 -1 1/4 0.97
1 2.25 0.8


23:15 24-05
Peykan
Tractor S.C.
H1
0
0
FT 0 0
0-0
- - -
- - -


23:15 24-05
Nassaji Mazandaran
Esteghlal Tehran
H1
0
0
FT 0 0
0-0
- - -
- - -


23:15 24-05
Malavan 3
Mes Rafsanjan 1
H1
0
0
FT 0 1
6-5
0.89 -1/4 0.93
0.83 2 0.98


23:15 24-05
Gol Gohar FC 1
Aluminium Arak 2 1
H1
1
1
FT 2 3
6-1
0.91 -1/4 0.91
1 2 0.8


23:15 24-05
Foolad Khozestan 2
Zob Ahan 3
H1
0
0
FT 1 0
8-2
0.84 -1/4 0.91
0.95 2 0.85


00:00 25-05
Emirates Club 2
Al Nasr Dubai 3
H1
2
0
FT 2 1
6-5
0.88 +1 0.94
0.8 3.25 1


00:00 25-05
Al Wahda(UAE) 1 1
Khor Fakkan 3
H1
0
0
FT 1 1
6-5
0.97 -1 1/2 0.85
0.95 3.5 0.85


21:15 24-05
Hatta
Al-Jazira(UAE)
H1
1
0
FT 1 1
2-11
0.96 +1 1/2 0.86
0.98 3.75 0.83


21:15 24-05
Ajman 1
Al-Sharjah
H1
1
1
FT 2 2
2-3
0.95 +1/2 0.87
0.9 3.25 0.9


22:59 24-05
Al Wihdat Amman 2
Al Aqaba SC
H1
0
0
FT 1 0
2-2
0.88 -1 1/2 0.93
- 2.75 -


22:59 24-05
Al-Jalil
Ramtha Club
H1
0
2
FT 0 4
0-0
0.94 +1 0.84
0.82 2.50 0.82


00:00 25-05
Skenderbeu Korca 3
Vllaznia Shkoder 1 3
H1
3
1
FT 3 2
4-8
0.9 +1/4 0.9
- 2 -


20:00 24-05
Kedah 2
Perak 4
H1
0
1
FT 0 2
11-2
0.9 -2 0.8
0.93 3.25 0.88


19:15 24-05
Terengganu
Kelantan United
H1
2
0
FT 3 0
8-4
0.86 -1 3/4 0.84
0.95 3.25 0.85


01:00 25-05
Raja Casablanca Atlhletic
Renaissance Sportive de Berkane 4
H1
1
0
FT 3 0
5-2
1 -3/4 0.8
- 1.75 -


22:25 24-05
Sohar Club
Al-Nasr(OMA)
H1
1
0
FT 1 1
0-0
-0.95 -1/2 0.75
- 2.25 -


22:25 24-05
Oman Club 2
Sur Club 3
H1
1
1
FT 3 2
11-2
0.81 -1/4 0.97
0.8 2.5 1


22:25 24-05
Dhufar 2
Al-Nahda Muscat
H1
0
0
FT 0 1
3-1
1 +1/2 0.8
- 2.25 -


22:25 24-05
Bahla 1
ibri 1
H1
1
0
FT 2 0
4-6
-0.97 -1/2 0.75
0.85 2.25 0.95


22:25 24-05
Al-Seeb
Al Shabab(OMA) 1
H1
2
0
FT 2 0
5-5
0.83 -1 1/4 0.98
- 2.5 -


22:25 24-05
Al Rustaq
Al Wehda(OMA)
H1
0
0
FT 3 0
0-0
0.95 -1/2 0.85
- 2.25 -


06:00 25-05
Union La Calera 1 2
Coquimbo Unido 4
H1
1
1
FT 1 2
5-4
0.85 +1/4 1
0.98 2.5 0.88


02:30 25-05
Palestino 1 3
Union Espanola 3
H1
0
0
FT 0 1
6-8
1 -1/2 0.85
0.9 2.5 0.95


22:00 24-05
Urartu 2
Ararat Yerevan 3
H1
0
0
FT 1 1
4-5
0.98 -3/4 0.8
0.9 2.50 0.74


20:00 24-05
BKMA
FK Van Charentsavan 3
H1
0
0
FT 0 0
1-7
0.85 +1/2 0.93
0.87 2.75 0.77


17:00 24-05
Cracovia Krakow (Youth) 5
Sandecja Youth 4
H1
2
1
FT 2 2
6-4
0.95 -1 1/2 0.85
- 3.75 -


22:59 24-05
SC Freiburg U19(N) 6
Hoffenheim U19 1 7
H1
1
1
FT 2 2
10-10
0.93 +1 1/2 0.85
0.95 4 0.85

90min[2-2],120min[2-3],Hoffenheim U19


16:30 24-05
Sydney FC (Youth) 3
Spirit FC 1
H1
1
1
FT 1 3
5-5
0.84 0 0.98
0.83 3 0.98


17:00 24-05
Ulsan Citizens 1
Gimhae City
H1
0
0
FT 0 0
2-7
0.83 +1/2 0.98
- 2 -


23:30 24-05
Atalanta U20(N) 1
Sassuolo U20 2
H1
0
1
FT 0 1
5-6
0.79 -1/4 0.99
0.98 3.25 0.83


15:00 24-05
Hubei Istar 2
Shandong Taishan B 1
H1
0
0
FT 0 0
5-0
0.95 -1/4 0.85
- 2 -


22:59 24-05
Povltava FA 1
Dukla Praha B
H1
1
0
FT 2 0
7-7
- - -
- - -


22:59 24-05
FK Kraluv Dvur 2
Bohemians1905 B 4
H1
1
0
FT 3 1
5-4
- - -
- - -


22:59 24-05
Sokol Hostoun 2
Taborsko Akademie 1
H1
1
0
FT 2 2
5-11
- - -
- - -


17:40 24-05
Moadon Sport Tira(N) 2
Sport Club Dimona 1 1
H1
1
0
FT 2 0
7-5
0.75 -3/4 -0.95
- 2.5 -


06:00 25-05
Orlando Pride (W) 1
Portland Thorns FC (W) 2
H1
2
0
FT 2 1
7-2
0.95 -1/4 0.85
- 2.5 -


17:00 24-05
Hyundai Steel Red Angels (W)
Suwon FMC (W)
H1
0
1
FT 3 2
0-0
- - -
- - -


17:00 24-05
KSPO FC (W)
Seoul Amazones (W)
H1
0
0
FT 3 0
0-0
- - -
- - -


17:00 24-05
Changnyeong (W)
Sejong Gumi Sportstoto (W) 1
H1
0
0
FT 0 1
5-11
-0.97 +3/4 0.78
- 2.75 -


14:00 24-05
Boeun Sangmu (W)
Gyeongju FC (W)
H1
1
1
FT 1 2
0-0
- - -
- - -


22:10 24-05
JS Ghir Abadla
OM Medea
H1
1
0
FT 3 1
2-5
- - -
- - -


22:00 24-05
USM Annaba
IB Khemis El Khechna
H1
1
0
FT 3 0
0-0
- - -
- - -


22:00 24-05
Oued Magrane 3
AS Ain Mlila 2
H1
0
0
FT 1 0
3-1
0.9 -1 0.9
- 2.25 -


22:00 24-05
Olympique Akbou 1
ES Sour El Ghozlane 2
H1
0
0
FT 3 0
19-9
- - -
- - -


22:00 24-05
MO Constantine 1
MSP Batna 4
H1
1
1
FT 1 2
3-6
- - -
- - -


22:00 24-05
MC El Eulma
IRB Ouargla
H1
0
1
FT 0 2
0-0
- - -
- - -


22:00 24-05
JS Bordj Menaiel 2
USM EL HARRACH 2
H1
1
0
FT 2 0
5-6
- - -
- - -


22:00 24-05
HB Chelghoum Laid
AS Khroub
H1
1
0
FT 2 0
0-2
- - -
- - -


22:00 24-05
CA Batna 4
NRB Teleghma 3
H1
0
2
FT 1 2
12-2
- - -
- - -


22:00 24-05
WA Mostaganem 2
ESM Kolea 3
H1
0
0
FT 2 1
4-4
- - -
- - -


22:00 24-05
SC Mecheria
WA Boufarik
H1
1
0
FT 1 1
0-0
- - -
- - -


22:00 24-05
RC Kouba 3
CRB Temouchent 3
H1
0
0
FT 2 0
11-2
- - -
- - -


22:00 24-05
RC Arba 2
ES Mostaganem 1
H1
0
1
FT 1 2
14-4
0.77 +3/4 0.97
0.95 2.25 0.85


22:00 24-05
MCB Oued Sly 2
NA Hussein Dey 3
H1
0
1
FT 0 1
1-1
0.86 -3/4 0.88
0.95 2 0.85


22:00 24-05
GC Mascara 1 4
JSM Tiaret 1 1
H1
0
1
FT 0 2
2-4
- - -
- - -


22:00 24-05
ASM Oran
SKAF Khemis Melina
H1
1
0
FT 1 0
0-0
0.91 -1 1/2 0.83
0.95 2.5 0.85


17:00 24-05
FC Livyi Bereh
FK Epitsentr Dunayivtsi
H1
0
1
FT 2 1
1-2
- - -
- - -


17:00 24-05
FC Inhulets Petrove
FC Karpaty Lviv
H1
1
1
FT 2 1
0-2
- - -
- - -


17:00 24-05
FK Yarud Mariupol
Ahrobiznes TSK Romny
H1
1
1
FT 1 1
0-4
- - -
- - -


18:00 24-05
Ujpesti TE U19 1
Debrecin VSC U19
H1
0
2
FT 0 3
2-11
0.85 +1/4 0.95
- 3.75 -


18:00 24-05
Vasas U19
Illes Akademia Haladas U19 1
H1
3
1
FT 3 3
10-10
0.8 -1 1/4 1
- 3.75 -


22:30 24-05
NFA Kaunas 1
Babrungas 2
H1
1
0
FT 2 0
9-8
0.88 -3/4 0.82
0.95 2.5 0.85


22:00 24-05
Nevezis Kedainiai 3
FK Neptunas Klaipeda 3
H1
0
2
FT 0 2
8-6
0.87 0 0.87
0.82 2.5 0.97


22:30 24-05
Mes krman
Chadormalou Ardakan
H1
0
1
FT 0 1
0-0
0.84 +1/2 0.9
0.93 2.00 0.72


20:25 24-05
Metalist 1925 Kharkiv(U21)
Veres Rivne U21
H1
1
0
FT 1 1
0-0
- - -
- - -


17:00 24-05
Zorya U21
Kolos Kovalivka U21
H1
1
1
FT 2 3
0-0
- - -
- - -


17:00 24-05
Polissya Zhytomyr U21 1
FC Shakhtar Donetsk U21
H1
0
0
FT 1 3
0-0
- - -
- - -


17:00 24-05
Rukh Vynnyky U21
Dinamo KyivU21
H1
1
2
FT 1 5
0-0
- - -
- - -


17:00 24-05
Chernomorets Odessa U21
Dnipro-1 U21 1
H1
0
1
FT 0 1
0-0
- - -
- - -


16:00 24-05
Obolon Kiev U21
PFC Oleksandria U21
H1
0
0
FT 0 1
0-0
- - -
- - -


16:00 24-05
LNZ Cherkasy U21
FC Vorskla U21
H1
0
2
FT 0 4
0-0
- - -
- - -


15:00 24-05
Kryvbas U21
FC Mynai U21
H1
2
0
FT 4 0
0-0
- - -
- - -


22:59 24-05
Al-Sadd(N) 1 2
Qatar SC 5
H1
0
0
FT 0 0
8-4
0.93 -1 1/4 0.88
- 3.25 -

90min[0-0],120min[1-0],Al-Sadd(N)


17:00 24-05
Adelaide Panthers 3
Adelaide City FC
H1
0
1
FT 1 3
4-3
0.9 +1 1/2 0.9
- 3.5 -


22:00 24-05
Lokomotiv Gomel
Dinamo-2 Minsk
H1
1
1
FT 1 1
7-4
- - -
- - -


21:00 24-05
FC Molodechno
Belarus U17
H1
1
1
FT 3 2
0-0
- - -
- - -


20:00 24-05
BATE-2 Borisov 1
FK Lida 2
H1
0
1
FT 1 1
8-1
- - -
- - -


03:15 25-05
Thor KA Akureyri (W)
Tindastoll Neisti (W) 1
H1
4
0
FT 5 0
0-0
- - -
- - -


01:00 25-05
Stjarnan Gardabaer (W) 3
Fylkir (W) 1
H1
2
0
FT 2 1
4-8
0.91 -1 0.81
0.8 3 1


01:00 25-05
Breidablik (W) 2
Valur (W) 1
H1
0
1
FT 2 1
5-3
0.93 -1/2 0.85
0.83 3 0.98


22:15 24-05
Dynamo Moscow (W) 2
CSKA Moscow (W) 4
H1
0
0
FT 0 1
0-5
- - -
- - -


22:00 24-05
Krasnodar FK (W) 2
Rubin Kazan (W) 2
H1
0
1
FT 4 1
5-2
- - -
- - -


20:00 24-05
Zvezda 2005 (W) 2
Lokomotiv Moscow (W) 1
H1
0
1
FT 0 2
4-2
- - -
- - -


19:00 24-05
FK Rostov (W) 3
Spartak Moscow (W) 1
H1
0
1
FT 0 3
2-7
- - -
- - -


17:30 24-05
Redlands United FC 3
Rochedale Rovers 6
H1
0
1
FT 0 1
6-3
0.88 +1/4 0.94
0.85 3.25 0.95


17:30 24-05
Bentleigh greens 3
FC Bulleen Lions 5
H1
1
1
FT 2 2
6-5
0.8 -3/4 1
- 3 -


17:30 24-05
Werribee City 1
Caroline Springs George Cross 1
H1
0
0
FT 1 1
3-5
0.83 +1/2 0.98
- 3 -


04:00 25-05
resistencia SC 3
Club Fernando de la Mora 1
H1
1
0
FT 2 0
6-7
- - -
- - -


19:00 24-05
Yassy Turkistan 2
FK Arys 5
H1
1
0
FT 2 0
3-2
- - -
- - -


18:00 24-05
FC Jetisay 3
Kaisar Kyzylorda Reserves 2
H1
2
0
FT 4 0
0-0
- - -
- - -


18:00 24-05
Dinamo Brest (W)
Lokomotiv Vitebsk (W)
H1
0
0
FT 0 2
2-3
- - -
- - -


22:59 24-05
Lokomotiv Tbilisi 2
FC Sioni Bolnisi
H1
0
1
FT 2 4
5-5
0.95 +1/2 0.85
- 2.5 -


22:00 24-05
Spaeri FC 1
Dinamo Tbilisi II 3
H1
1
1
FT 2 1
6-0
0.75 +1/4 -0.95
- 2.75 -


20:00 24-05
Kolkheti 1913 Poti 4
FC Metalurgi Rustavi 1 3
H1
1
0
FT 2 0
0-0
- - -
- - -


20:00 24-05
Gareji Sagarejo 2
Shturmi 4
H1
1
1
FT 4 1
5-3
-0.98 -1/4 0.77
- 3 -


20:00 24-05
Aragvi Dusheti 2
WIT Georgia Tbilisi 1 2
H1
3
0
FT 6 2
6-0
0.8 -1/4 1
- 2.75 -


20:00 24-05
Buxoro FK 2
Kuruvchi Kokand Qoqon 1
H1
0
0
FT 0 0
1-7
- - -
- - -


06:00 25-05
Atletico Huila 1
Orsomarso 4
H1
0
0
FT 0 1
9-2
0.95 -1 1/4 0.85
- 2.25 -


01:00 25-05
Atletico de Madrid (W) 2
Levante Las Planas (W) 1
H1
1
1
FT 3 1
4-7
0.8 -1 1/2 0.98
0.95 3 0.85


22:59 24-05
Athletic Club Bibao (W)
UD Granadilla Tenerife Sur (W) 1
H1
1
0
FT 4 1
1-3
0.8 -1/4 1
- 2.5 -


22:00 24-05
Spartak Varna
Spartak Pleven 1
H1
1
0
FT 2 0
7-1
- - -
- - -


22:00 24-05
Septemvri Sofia 1
Chernomorets Balchik 3
H1
0
0
FT 3 0
7-3
- - -
- - -


22:00 24-05
FC Maritsa 1921
Ludogorets Razgrad II 1
H1
0
0
FT 1 1
3-0
- - -
- - -


22:00 24-05
Marek Dupnitza 1
Strumska Slava 2
H1
0
0
FT 0 0
4-6
- - -
- - -


22:00 24-05
FC Dunav Ruse 3
Litex Lovech 1
H1
0
0
FT 2 0
6-9
- - -
- - -


22:00 24-05
FC Dobrudzha
PFK Montana 1
H1
0
0
FT 0 2
2-8
- - -
- - -


22:00 24-05
FK Chernomorets 1919 Burgas 1
Yantra Gabrovo 3
H1
1
2
FT 2 2
4-10
- - -
- - -


22:00 24-05
Belasitsa Petrich 1
CSKA 1948 Sofia II 2
H1
0
2
FT 0 2
8-3
- - -
- - -


22:00 24-05
FC Bdin Vidin 3
Sportist Svoge 1
H1
2
3
FT 4 3
6-7
- - -
- - -


01:00 25-05
Sheffield Utd U21 2
Birmingham U21 1
H1
1
0
FT 2 0
5-8
0.79 -1/2 0.99
0.88 3.5 0.93


06:00 25-05
Serra 4
Ipatinga 1 2
H1
0
0
FT 1 0
5-5
1 -1/4 0.8
- 2 -


02:30 25-05
Roma CF (W)(N) 4
Fiorentina (W) 2
H1
1
1
FT 3 3
3-1
0.86 -1 1/4 0.86
0.88 3.25 0.93

90min[3-3],120min[3-3],Pen[4-3],Roma CF (W)(N)


01:10 25-05
Vital Ibiuna SP Youth 5
Gremio Osasco Youth 4
H1
0
0
FT 3 4
8-5
0.88 +3/4 0.69
0.78 3 -0.97


01:00 25-05
XV de Jau (Youth)
Ferroviaria SP (Youth)
H1
0
3
FT 0 9
2-9
- - -
- - -


01:00 25-05
XV de Piracicaba (Youth) 1 1
Inter de Limeira (Youth) 1 1
H1
0
0
FT 1 1
4-3
0.76 0 0.94
0.95 3 0.85


01:00 25-05
Vocem SP Youth 1 2
Marilia (Youth) 2
H1
0
1
FT 0 2
1-7
0.85 +1 0.95
1 3.5 0.8


01:00 25-05
Uniao Suzano Youth 3
Taubate (Youth) 1
H1
1
1
FT 2 1
2-6
0.95 -3/4 0.75
0.98 3 0.83


01:00 25-05
Uniao Mogi Youth
Pinda Ferrov SP Youth
H1
0
3
FT 0 9
2-9
- - -
- - -


01:00 25-05
Tupa SP Youth
Presidente Prudente SP Youth
H1
1
1
FT 1 4
0-0
0.86 +1 0.67
0.88 3.5 0.93


01:00 25-05
Tanabi SP (Youth) 4
Olimpia SP U20 1
H1
0
0
FT 0 1
5-4
0.94 -3/4 0.76
1 3.5 0.8


01:00 25-05
SKA Brasil Youth 1
CA Metropolitano U20
H1
2
1
FT 2 1
5-3
0.78 -2 1/4 0.78
0.8 3.5 1


01:00 25-05
Sao Carlos (Youth)
CA Taquaritinga SP U20
H1
0
0
FT 3 0
5-0
- - -
- - -


01:00 25-05
Rio Preto (Youth) 3
Mirassol FC Youth 3
H1
0
4
FT 0 6
2-3
0.77 +1 3/4 0.93
0.85 3.25 0.95


01:00 25-05
Rio Claro (Youth) 2
Velo Clube Youth 3
H1
1
2
FT 1 2
5-5
0.81 +1 0.89
0.95 3 0.85


01:00 25-05
Rio Branco EC/SP Youth 2
Cosmopolitano SP Youth 3
H1
0
1
FT 2 1
5-8
0.86 +3/4 0.67
0.8 2.75 1


01:00 25-05
Portuguesa (Youth) 2
Nacional AC SP (Youth) 2
H1
0
0
FT 2 1
8-4
0.88 -1 1/4 0.93
0.88 2.75 0.93


01:00 25-05
Portuguesa Santista SP Youth
Mauaense SP Youth 1
H1
2
1
FT 6 1
0-0
0.76 -2 1/4 0.76
0.95 4 0.85


01:00 25-05
OSTO youth team
Referencia SP Youth
H1
1
1
FT 2 3
0-0
0.63 -3/4 0.91
0.88 2.75 0.76


01:00 25-05
Juventus-AC (Youth) 3
Aster Brasil Youth 1
H1
0
0
FT 0 1
6-2
0.81 -1/4 0.72
0.78 2 -0.97


01:00 25-05
Jose Bonifacio SP Youth
Fernando Boris U20
H1
1
0
FT 4 0
6-2
- - -
- - -


01:00 25-05
Jabaquara SP U20 2
Santo Andre (Youth) 1
H1
1
0
FT 2 2
4-1
0.73 +1 0.83
0.93 2.75 0.88


01:00 25-05
Ituano (Youth) 2
Sfera Youth 2
H1
1
1
FT 2 1
10-6
0.82 -3/4 0.88
0.78 3 -0.97


01:00 25-05
Itapirense Youth 3
SC Aguai SP Youth 2
H1
0
1
FT 2 1
5-1
0.75 +1/2 0.95
0.93 2.75 0.88


01:00 25-05
Guarani SP (Youth) 3
Paulinia SP (Youth) 4
H1
0
1
FT 3 1
4-1
0.79 -1 1/2 0.91
0.78 3.5 -0.97


01:00 25-05
CA Guacuano U20 3
Ponte Preta (Youth) 1
H1
0
0
FT 1 2
4-5
0.92 +1 1/4 0.78
0.85 3.25 0.95


01:00 25-05
Gremio Prudente SP (Youth)
Gremio Novorizontin (Youth)
H1
0
0
FT 1 1
0-0
- - -
- - -


01:00 25-05
Francana Youth
Botafogo-SP (Youth)
H1
0
1
FT 0 4
2-5
- - -
- - -


01:00 25-05
Flamengo-SP (Youth)
Guarulhos SP Youth
H1
0
1
FT 2 1
9-1
- - -
- - -


01:00 25-05
Agua Santa SP Youth 4
EC Sao Bernardo U20 2
H1
1
0
FT 2 2
3-3
0.98 0 0.72
0.88 2.25 0.93


22:59 24-05
Kiffen Helsinki 2
NJS 2
H1
0
0
FT 1 2
7-8
0.95 -1 1/4 0.85
- 3.25 -


22:30 24-05
OPS-jp 1
JS Hercules 2
H1
1
0
FT 3 0
2-5
0.93 -3/4 0.88
- 3.25 -


00:40 25-05
Bischofshofen 2
SC Schwaz 3
H1
0
0
FT 1 1
9-1
0.93 -1/2 0.77
1 3.25 0.8


00:30 25-05
Wiener SC 3
Neusiedl 5
H1
0
1
FT 2 2
4-2
0.95 -1/2 0.75
0.98 3.25 0.83


00:30 25-05
Traiskirchen 3
Andelsbuch 2
H1
0
0
FT 1 1
10-5
0.95 -1 0.75
0.93 3.75 0.88


00:00 25-05
Wallern 1
LASK (Youth)
H1
0
1
FT 0 8
0-0
- - -
- - -


00:00 25-05
SK Vorwarts Steyr 3
Union Gurten
H1
0
0
FT 1 1
4-6
0.97 +1/4 0.73
1 2.5 0.8


00:00 25-05
SV Ried B
Vocklamarkt
H1
0
1
FT 2 2
0-0
- - -
- - -


00:00 25-05
SC Gleisdorf
SC Weiz
H1
0
0
FT 0 3
0-0
- - -
- - -


00:00 25-05
TUS Bad Gleichenberg 5
WSC Hertha Wels 2
H1
3
2
FT 4 3
3-7
0.73 +1 0.97
0.78 3 -0.97


00:00 25-05
ASK Voitsberg
USV St. Anna 4
H1
2
0
FT 3 1
7-2
0.82 -1 0.88
0.78 3 -0.97


00:00 25-05
SC Mannsdorf 1
Kremser 1
H1
1
2
FT 3 2
7-3
0.72 +1/4 0.98
0.98 3 0.83


23:30 24-05
Kufstein 3
FC Pinzgau Saalfelden 2
H1
0
0
FT 0 0
1-1
0.79 +1/4 0.91
0.88 3 0.93


00:00 25-05
AB Copenhagen 1 3
Roskilde
H1
1
2
FT 3 3
5-4
0.85 +1/2 0.93
0.88 2.75 0.93


23:30 24-05
Nykobing FC 2
Aarhus Fremad 2
H1
0
3
FT 1 4
2-2
0.91 +1 1/4 0.81
0.93 3 0.88


23:30 24-05
Middelfart G og 1
Esbjerg 2
H1
0
0
FT 0 2
5-3
0.85 +1/2 0.93
0.85 2.75 0.95


00:00 25-05
Gamla Upsala SK (W) 2
IK Uppsala (W)
H1
0
3
FT 1 6
10-5
0.76 +1/4 0.97
0.95 3 0.85


22:00 24-05
Lidkopings FK (W) 1
Malmo (W) 1
H1
0
3
FT 0 5
0-4
0.8 +1/4 0.94
0.83 3 0.98


00:30 25-05
Kungsangens IF 4
FOC Farsta
H1
1
0
FT 1 1
1-6
0.83 0 0.95
0.83 3 0.98


00:30 25-05
Vanersborgs IF 2
Sifhalla 3
H1
2
1
FT 2 1
4-5
0.88 -1/4 0.9
0.93 3 0.88


00:30 25-05
Karlskrona AIF 1
Kristianstads FF 5
H1
1
1
FT 1 4
9-5
0.99 -3/4 0.79
1 3 0.8


00:30 25-05
Haninge
Syrianska Botkyrka IF
H1
2
1
FT 5 3
5-5
- - -
- - -


00:00 25-05
Motala AIF FK 2
Lidkopings FK 2
H1
0
0
FT 0 0
8-2
0.9 +3/4 0.88
0.98 3.25 0.83


00:00 25-05
Grebbestads IF
Herrestads AIF
H1
0
1
FT 2 2
0-0
0.76 +1/4 0.76
1 3 0.8


00:00 25-05
Nosaby IF 3
IFK Hassleholm
H1
0
0
FT 1 2
6-7
0.99 -1/2 0.79
0.9 2.75 0.9


00:00 25-05
Mjolby AI FF
IF Sylvia
H1
2
1
FT 2 3
3-6
- - -
- - -


00:00 25-05
Taftea IK 4
Umea FC Academy 3
H1
0
0
FT 1 2
8-3
0.85 -3/4 0.68
0.85 3.25 0.95


17:15 24-05
Riverside Olympic 4
Launceston City 1
H1
0
1
FT 0 1
8-4
0.91 +2 0.81
0.88 4 0.93


17:00 24-05
Broadmeadow Magic 3
Lake Macquarie 2
H1
0
0
FT 3 1
19-4
0.94 -3 1/4 0.84
1 5.25 0.8


17:15 24-05
Brisbane City (W) 3
Mitchelton (W) 1
H1
2
0
FT 2 0
7-4
0.9 -2 0.9
- 4 -


06:00 25-05
Charlottetowne Hops 4
Greenville United 1 2
H1
4
0
FT 4 0
12-0
0.81 0 0.93
0.9 3 0.9


01:30 25-05
Leandro N Alem 3
El Porvenir 2
H1
0
0
FT 2 0
1-1
0.98 -1/4 0.77
0.98 2 0.83


00:30 25-05
Reinickendorfer Fuchse 2
Berliner SC 1
H1
0
0
FT 1 0
3-7
0.83 -1 0.85
0.93 3.75 0.88


00:30 25-05
VJS Vantaa B 1 3
ToTe 3
H1
0
2
FT 1 4
1-0
0.86 +3/4 0.67
0.85 3.25 0.95


00:15 25-05
LJS 2
EIF Academy 3
H1
1
1
FT 1 2
0-13
0.86 +1 1/4 0.67
0.85 3.75 0.95


23:15 24-05
FC Finnkurd 2
Valtti
H1
0
3
FT 1 3
0-0
0.86 +3/4 0.67
0.9 5 0.9


23:15 24-05
FC Kontu 2
FC Loviisa 2
H1
4
1
FT 10 1
8-1
0.82 -2 1/4 0.71
0.8 4.25 1


22:59 24-05
HoDy 2
Komeetat 1
H1
0
0
FT 1 0
1-4
0.79 +1 1/2 0.73
0.78 3 -0.97


22:59 24-05
SIF(N)
Saaripotku
H1
2
0
FT 5 1
0-1
0.69 -1 0.84
0.9 4 0.9


22:59 24-05
SalPa II 2
Aifk Turku 3
H1
1
0
FT 3 3
2-18
0.8 +1 1/4 0.72
0.78 3 -0.97


22:59 24-05
TiPS 1
SAPA 1
H1
0
0
FT 4 0
6-2
0.76 -2 0.76
0.8 3.5 1


22:59 24-05
HPS 2
PPJ/Lauttasaari 1
H1
1
0
FT 5 0
7-1
0.9 -3 1/2 0.9
0.9 4.5 0.9


22:59 24-05
NOPS 1 1
Tampere Utd II
H1
2
1
FT 2 1
8-9
0.77 -1/4 0.75
0.78 3.5 -0.97


22:59 24-05
PeKa 1
KoPa
H1
1
1
FT 4 1
16-1
0.67 -2 0.87
0.9 4 0.9


22:30 24-05
MuSa 1 5
PIF Parainen 4
H1
0
1
FT 1 1
13-6
0.78 -1/2 0.74
0.88 3.5 0.93


22:30 24-05
MaPS Masku 2
EuPa 1 2
H1
1
0
FT 3 1
8-5
0.72 +1/4 0.81
0.8 3.5 1


22:00 24-05
Kumu STPS 1
Purha 2
H1
1
1
FT 5 2
10-6
0.87 -2 1/4 0.66
0.83 4.5 0.98


22:00 24-05
NuPS 4
FC Kirkkonummi 3
H1
1
0
FT 4 0
4-2
0.76 -1 1/4 0.76
0.85 3.75 0.95


06:00 25-05
Fundacion AIFI 4
Atletico La Cruz 3
H1
0
0
FT 1 0
7-3
0.81 0 0.93
0.8 1.75 1


17:30 24-05
Springvale White Eagles 1
Old Scotch SC 5
H1
0
0
FT 2 1
4-2
0.8 -1 3/4 1
- 3.5 -


00:30 25-05
SC Korneuburg 3
USV Scheiblingkirchen-Warth 1 2
H1
0
0
FT 0 1
13-3
0.95 -1 3/4 0.75
0.78 3 -0.97


00:30 25-05
SC Bad Sauerbrunn 4
Horitschon 2
H1
1
3
FT 2 6
11-3
0.9 -1/4 0.8
0.78 3 -0.97


00:30 25-05
HarreitherWaldhofen 2
ASV Schrems
H1
0
2
FT 0 3
1-8
0.93 +2 1/4 0.8
1 3.5 0.8


00:10 25-05
KAC 1909 1
ATSV Wolfsberg 2
H1
1
2
FT 4 2
13-4
0.98 -1/4 0.72
0.83 3 0.98


00:00 25-05
SV Kematen 2
SV Vols 4
H1
0
1
FT 1 2
11-0
-0.91 -1/4 0.7
- 3.5 -


00:00 25-05
USC Eugendorf 1
SK Adnet 1
H1
2
0
FT 3 1
7-1
0.9 -3 1/4 0.9
0.85 4 0.95


00:00 25-05
SC Kalsdorf
SV Wildon
H1
2
2
FT 2 4
3-3
0.72 +1/4 0.98
0.85 3.5 0.95


00:00 25-05
SV Lebring 2
SV Lafnitz II 1
H1
3
0
FT 6 2
8-0
0.88 +1/2 0.82
0.85 3.25 0.95


00:00 25-05
SV Tillmitsch 3
SV Ilz 2
H1
1
0
FT 1 0
7-7
0.79 -1/2 0.91
0.9 3 0.9


00:00 25-05
SK Furstenfeld 2
FSC Eggendorf Hartberg II 1
H1
1
3
FT 3 5
5-4
0.81 +1/4 0.89
1 3.5 0.8


00:00 25-05
SV Bad Schallerbach 1
ASK St.Valentin
H1
2
0
FT 4 0
6-4
0.74 -3/4 0.96
0.78 3 -0.97


23:30 24-05
SK Treibach 1
SVG Bleiburg
H1
2
0
FT 6 0
5-1
0.79 -1/2 0.91
0.93 3 0.88


22:59 24-05
SC Mannsworth 1
SV Donau 3
H1
0
1
FT 1 2
4-4
1 +1/4 0.8
- 3.5 -


22:59 24-05
SV Gerasdorf Stammer
Simmeringer SC 3
H1
0
2
FT 1 3
1-4
0.93 -1/2 0.77
0.93 3 0.88


22:59 24-05
St Jakob/Rosental 4
SV Donau Klagenfurt 2
H1
1
3
FT 1 3
4-4
0.8 0 0.9
0.93 3 0.88


17:15 24-05
Central Coast United FC 1
Inner West Hawks 1
H1
0
1
FT 0 1
9-8
0.98 +1/4 0.83
- 3.5 -


17:00 24-05
Western Rage 1
Mounties Wanderers 1
H1
1
1
FT 1 3
1-9
1 +2 0.8
- 5 -


18:30 24-05
Sportivo Trinidense Reserves
Club General Caballero Reserves
H1
0
0
FT 0 1
0-0
- - -
- - -


00:30 25-05
Zabkovia Zabki 1
Oskar Przysucha 5
H1
1
2
FT 2 3
9-4
0.67 -1 1/2 0.86
1 3.5 0.8


00:00 25-05
MKS Trzebinia 4
Kalwarianka Kalwaria Zebrzydowska 4
H1
0
0
FT 0 1
5-7
0.69 -1/2 0.83
0.78 3 -0.97


22:59 24-05
Orleta Kielce 2
Spartakus Daleszyce
H1
0
0
FT 1 0
4-2
0.75 -1 1/2 0.77
1 3.5 0.8


22:59 24-05
Wikielec 1 6
Pelikan Lowicz 3
H1
1
0
FT 1 0
5-3
0.86 -1/4 0.67
0.8 2.75 1


22:30 24-05
Carina Gubin
Warta Gorzów Wielkopolski
H1
0
0
FT 0 1
0-0
0.68 0 0.85
0.73 2.75 0.88


22:00 24-05
Karpaty Krosno 4
KSZO Ostrowiec 4
H1
0
1
FT 0 1
6-5
0.72 +3/4 0.81
1 3 0.8


22:00 24-05
Rakow Czestochowa 2 2
GKS Pniowek Pawlowice Slaskie 2
H1
0
0
FT 0 1
10-4
0.8 -1/4 0.72
0.98 3 0.83


21:00 24-05
KTS-K Luzino 2
KS Pogon Nowe Skalmierzyce 1
H1
1
0
FT 1 0
1-7
0.8 +1/4 1
- 3 -


01:00 25-05
Newells Old Boys (W) 1 1
Belgrano (W)
H1
0
0
FT 0 1
1-6
0.94 -1/4 0.8
0.78 2.25 -0.97


22:30 24-05
Alianza Atletico Reserves 2
Universitario de Deportes Reserves
H1
0
2
FT 1 2
2-16
0.74 +3/4 0.87
0.85 3.25 0.95


03:15 25-05
Vaengir Jupiters 1
UMF Vidir 4
H1
0
1
FT 1 2
7-6
0.86 +1 0.82
0.83 3.5 0.98


03:00 25-05
Hviti Riddarinn
Kari Akranes
H1
1
0
FT 2 1
0-0
0.86 +1 1/4 0.82
0.83 3.5 0.98


03:00 25-05
KV Reykjavik 4
Augnablik Kopavogur 3
H1
0
1
FT 0 3
3-7
0.68 +1 0.85
0.9 4 0.9


17:30 24-05
Brunswick Juventus 3
Boroondara 2
H1
0
1
FT 1 1
4-3
0.8 -1 1
- 3 -


17:30 24-05
Essendon Royals 1
FC Melbourne Srbija
H1
0
1
FT 0 2
6-8
0.8 +1/2 1
- 3 -


16:30 24-05
Nunawading City 4
Altona City 1
H1
0
1
FT 0 1
6-6
0.95 +1/2 0.85
- 3 -


01:00 25-05
SV 09/35 Wermelskirchen 1 1
FC Viersen 05
H1
0
1
FT 0 3
2-5
0.77 +1 0.91
0.83 3.5 0.98


01:00 25-05
VfL Guldenstern Stade 1
SV Ahlerstedt Ottendorf 3
H1
0
0
FT 2 0
5-9
0.71 +1 0.82
1 3.5 0.8


00:40 25-05
Uerdingen KFC 05 3
SpVg Schonnebeck 4
H1
1
0
FT 3 1
8-4
0.83 -1/4 0.98
- 3.25 -


00:30 25-05
BSV Rehden
FC Schoningen08
H1
2
0
FT 3 1
0-0
0.82 -1/2 0.88
0.87 3.25 0.83


00:30 25-05
Heeslinger SC
SV Meppen II
H1
1
2
FT 1 4
0-0
0.8 -1/2 1
- 3.75 -


00:00 25-05
SGS Essen-Schonebeck
SV Budberg
H1
0
1
FT 1 3
6-5
0.77 +1/2 0.91
0.9 4 0.9


23:45 24-05
Schott Jena 1
FSV Preussen Bad Langensalza
H1
0
0
FT 0 0
8-1
0.95 -1 0.85
- 3.25 -


04:10 25-05
Santiago City 2
Comunal Cabrero 1
H1
2
0
FT 2 1
2-4
0.73 -1 1/2 -0.93
- 3.25 -


17:15 24-05
Clarence Zebras Reserves 2 2
Hobart United
H1
2
3
FT 4 5
7-15
1 +1 1/4 0.8
- 4.5 -


17:15 24-05
Glenorchy Knights Reserves 2
Hobart City FC
H1
1
2
FT 2 3
6-3
0.9 +1 0.9
- 3.75 -


01:00 25-05
Deportivo Camioneros 2
Atletico Pilar 2
H1
2
0
FT 2 2
2-1
0.9 -1 1/2 0.9
- 2.5 -


00:00 25-05
Horsholm-Usserod IK
Nr. sundby 1
H1
0
0
FT 2 1
2-6
0.92 0 0.82
1 3.5 0.8


00:00 25-05
Horsens Freja
Vorup FB
H1
1
0
FT 3 0
0-0
- - -
- - -


23:30 24-05
Næstved IF 2
Valle Brooklyn
H1
3
0
FT 5 0
0-0
- - -
- - -


20:50 24-05
HNK Vukovar 91 1
NK Zrinski Jurjevac 1
H1
0
0
FT 1 2
9-6
0.79 +1 1/4 0.99
0.8 2 1


01:45 25-05
Liffeys Pearse 1
Malahide United
H1
1
2
FT 2 2
8-4
-0.97 +1 1/4 0.78
- 3.5 -


03:00 25-05
Aguilas Doradas U19 2
Talentos Envigado U19 1
H1
3
0
FT 3 0
4-1
0.78 -1/2 -0.97
- 2.25 -


22:00 24-05
Tiendas Margos U19 4
Turbo FC U19 2
H1
1
0
FT 1 0
4-3
0.77 -1/4 0.79
0.85 2.5 0.95


18:00 24-05
Panathinaikos U19 3
Aris Thessaloniki U19 2
H1
3
0
FT 4 2
3-5
- - -
- - -


14:30 24-05
Sydney FC U20
NWS Spirit FC U20
H1
0
4
FT 1 6
2-0
- - -
- - -


21:00 24-05
NK Rudes U19
HNK Sibenik U19 1
H1
1
2
FT 2 2
5-0
0.85 -1/2 0.95
- 3 -


16:00 24-05
Hajduk Split U19 1
Rijeka U19 2
H1
0
1
FT 0 1
6-2
1 -1 1/4 0.8
- 2.75 -


21:00 24-05
Al Naser (W) 1
Al Ittihad (W)
H1
0
3
FT 0 4
1-5
1 +2 3/4 0.8
- 4.25 -


22:59 24-05
Benfica U19 4
Sporting Lisbon U19 1
H1
0
1
FT 2 1
8-4
0.92 -3/4 0.87
- 3.25 -


16:00 24-05
Kasetsart University FC
Thailand National Sports University
H1
2
2
FT 2 3
0-1
0.88 -3/4 0.93
- 3.25 -


14:00 24-05
Rajapruek University 2
Dhonburi Rajabhat University 1
H1
6
0
FT 8 1
7-2
0.85 -1 1/2 0.95
- 3.5 -


20:00 24-05
BDF XI
Matebele FC 2
H1
0
0
FT 1 1
3-6
0.76 0 1
0.78 1.75 -0.97


19:00 24-05
FK Eskhata
FC Khatlon
H1
1
0
FT 1 0
0-0
- - -
- - -


01:00 25-05
AB Argir 2
B36 Torshavn II 1
H1
1
0
FT 1 1
6-7
0.84 0 0.86
0.85 3.25 0.95


01:00 25-05
HBTorshavn II 1
Vikingur Gota II 2
H1
0
1
FT 2 1
5-3
0.85 +1 1/4 0.85
0.78 3.5 -0.97


03:00 25-05
Estudiantes de Resistencia 2
Resistencia Central 1 4
H1
0
1
FT 1 1
7-1
0.75 +1/4 -0.95
- 2.25 -


01:50 25-05
Don Orione
CA San Fernando 1 1
H1
1
0
FT 2 0
10-6
0.9 -1/4 0.9
- 2.5 -


18:30 24-05
Guangxi Bushan
Guizhou Zhucheng Jingji FC
H1
0
0
FT 0 1
0-0
- - -
- - -


15:30 24-05
Wuhan Juxing Shanyao
Qingdao May Wind
H1
0
4
FT 1 5
0-0
- - -
- - -


15:30 24-05
Guangdong Red Treasure Football Club
Guangdong Mingtu
H1
1
1
FT 1 3
0-0
- - -
- - -


12:30 24-05
Nanjing Tehu Football Club
Qingdao Chasing Youth
H1
0
0
FT 3 0
9-3
- - -
- - -


21:00 24-05
Caiman Douala (W) 1
Ita Mbong (W) 3
H1
0
0
FT 0 1
4-3
0.79 -1/4 0.91
0.85 2.25 0.95


20:00 24-05
Amazone FAP (W)
Eclair de Saa (W) 1
H1
1
0
FT 1 0
1-8
0.98 0 0.72
0.9 2.5 0.9


18:00 24-05
AS Awa FF (W)
Authentic de Douala (W) 1
H1
0
1
FT 0 4
2-3
0.95 +1/2 0.85
- 2.5 -


16:00 24-05
Louves Minproff (W) 1
Dja Sports (W) 2
H1
1
0
FT 2 1
4-3
0.85 -3/4 0.95
- 2.5 -


23:30 24-05
Marimoo 1
Team Rhino FC
H1
0
0
FT 0 0
3-6
0.81 0 0.93
1 1.75 0.8


23:30 24-05
Elite United 3
Steve Biko 5
H1
0
0
FT 0 2
7-2
-0.99 +1/2 0.75
0.8 1.75 1


06:00 25-05
York United FC 2
HFX Wanderers FC 2
H1
2
0
FT 2 1
2-0
0.95 -1/2 0.79
0.95 2.5 0.85


17:20 24-05
Eastern United
Pontian Eagles
H1
0
1
FT 1 2
10-7
- - -
- - -


17:00 24-05
Mount Barker United
Adelaide Hills
H1
3
1
FT 3 1
0-0
- - -
- - -


22:59 24-05
Hrvatski dragovoljac
Karlovac 2
H1
2
0
FT 2 0
0-7
0.94 +1/2 0.8
0.9 2.5 0.9


22:30 24-05
Jadran LP 3
DUGO SELO 4
H1
1
0
FT 2 1
6-2
0.74 -3/4 1
0.8 2.25 1


04:15 25-05
Nacional-Humaita (W) 2
Club Guarani (W) 2
H1
0
2
FT 0 4
1-5
0.82 +2 0.92
1 3.5 0.8


18:00 24-05
Dhaka Rangers FC (W)
Suddhopuskorini Jubo SC (W)
H1
0
1
FT 0 2
1-2
- - -
- - -


18:00 24-05
Port Darwin FC 1
Darwin Hearts
H1
0
2
FT 0 2
4-6
0.9 +1 1/4 0.9
- 3.5 -


16:00 24-05
Casuarina FC 1
Darwin Olympics
H1
0
1
FT 2 2
6-6
0.95 +1 0.85
- 3 -


15:00 24-05
Broadmeadow Magic Reserves 1
Lake Macquarie Reserves 2
H1
2
0
FT 6 2
30-10
0.9 -2 3/4 0.9
- 3.75 -


22:00 24-05
FK Zalgiris Vilnius B
Niesky
H1
0
0
FT 5 0
0-0
0.84 -1 3/4 0.91
0.82 3.75 0.92


01:45 25-05
Polonia Warsaw II
LZS Amator Maszewo 1
H1
1
0
FT 7 0
8-2
0.8 -2 1
- 4 -


19:00 24-05
FC Ilbirs(N)
Dordoi-Dynamo Naryn 1
H1
0
1
FT 1 2
2-8
1 +1 3/4 0.8
- 3 -


19:00 24-05
FC Abdish-Ata Kant 3
OshMU Aldier 2
H1
0
0
FT 2 0
6-10
0.87 -1 3/4 0.88
0.9 3.25 0.9


01:30 25-05
Trindade AC Youth 1 3
Aparecidense U20 1 3
H1
1
0
FT 4 1
1-3
0.83 -1/2 0.98
- 2.75 -


01:00 25-05
Falcon FC SE Youth 1
Propria U20 4
H1
0
0
FT 6 0
5-0
0.75 -2 -0.95
- 2.75 -


01:00 25-05
Vila Nova (Youth) 4
AE Jataiense U20 1 3
H1
1
1
FT 1 1
5-4
1 -2 1/2 0.8
- 4 -


01:00 25-05
Jaguar PE U20 2
Nautico PE (Youth) 2
H1
0
4
FT 0 8
4-4
0.9 +2 1/4 0.9
- 3 -


01:00 25-05
Petrolina PE U20 2
Retro FC Brasil U20 4
H1
1
2
FT 2 4
5-7
0.97 +1/2 0.73
0.95 2.75 0.85


22:00 24-05
ECU Universidad Catolica (W)
Nusta (W)
H1
2
0
FT 4 0
7-2
0.9 -2 1/4 0.9
- 3.5 -


21:30 24-05
CD Espuce (W) 3
Independiente del Valle (W) 2
H1
0
2
FT 1 2
2-3
0.97 +1 1/4 0.78
0.85 3.25 0.95


21:00 24-05
Edo Queens (W) 1
Nasarawa Amazons (W) 2
H1
0
0
FT 1 0
5-0
0.72 0 -0.94
1 2 0.8


16:30 24-05
Bayelsa Queens FC (W) 1
Heartland Queens (W) 3
H1
0
0
FT 0 0
11-2
0.88 -3/4 0.93
- 2 -


15:30 24-05
Redlands United U23 1
Rochedale Rovers U23 1
H1
1
3
FT 1 7
2-16
0.9 +3 1/4 0.9
- 4.5 -


21:00 24-05
Audax Italiano U21 1
Union Espanola U21 2
H1
0
1
FT 0 1
2-8
0.78 -1/2 -0.97
- 3 -


00:00 25-05
1. FC Bitterfeld-Wolfen 1 1
SV Fortuna Magdeburg 1
H1
1
1
FT 3 3
6-4
0.71 -3/4 0.86
0.85 3.5 0.95


00:00 25-05
Askania Bernburg 2
SV Blau Weiss Dolau 2
H1
1
1
FT 2 2
3-2
0.79 -1 1/2 0.73
0.85 3.5 0.95


20:20 24-05
Mafunzo FC 2
Hard Rock SC 2
H1
0
0
FT 0 0
6-2
0.8 -1/4 1
- 1.75 -


18:00 24-05
Nairobi United 1
Mombasa Elite 1
H1
2
2
FT 3 2
4-2
0.93 -1 1/4 0.88
- 2.5 -


17:30 24-05
Maroochydore Swans FC 3
North Star 3
H1
0
2
FT 0 2
8-9
1 -1/2 0.8
- 3.5 -


06:00 25-05
Chicago flame B 6
Columbus Crew B 6
H1
1
1
FT 2 1
1-2
0.85 -1/2 0.95
- 3.5 -


03:20 25-05
Sporting Cristal W 1
Killas W 1
H1
0
0
FT 1 0
14-0
0.77 -2 1/4 0.96
0.9 3.5 0.9


22:59 24-05
Academia Deportiva Cantolao W 1 3
Deportivo Municipal (W) 1
H1
0
0
FT 0 1
3-3
0.75 +3/4 0.98
0.95 2.75 0.85


17:30 24-05
Ringwood City (W)
Eltham Redbacks (W)
H1
0
2
FT 0 2
5-10
- - -
- - -


06:00 25-05
Tobacco Road 3
North Carolina FC U23 3
H1
0
2
FT 0 4
3-3
0.72 +1/2 0.8
0.9 3.75 0.9


05:00 25-05
AFC Ann Arbor (W) 1
Cleveland Force SC (W)
H1
3
0
FT 3 1
6-7
0.84 -3/4 0.86
0.83 2.75 0.98


04:00 25-05
Virginia Marauders (W)
Northern Virginia FC (W)
H1
2
0
FT 3 1
5-5
0.9 0 0.8
0.83 3.5 0.98


05:00 25-05
Vitoria BA (W) 3
Uniao RN (W) 2
H1
0
0
FT 2 0
6-1
0.77 -1 3/4 0.75
0.78 3.5 -0.97


17:45 24-05
Teplice U19 4
FK Admira Praha U19 1
H1
3
1
FT 4 2
3-5
0.85 -1 1/2 0.95
- 3.5 -


16:30 24-05
Ispe FC (W)
Thitsar Arman FC (W) 2
H1
0
0
FT 0 0
6-5
1 -1/2 0.8
- 3.5 -


14:10 24-05
Arba Minch (W) 1
Lideta Sub City (W)
H1
1
0
FT 2 0
4-2
0.95 -1 0.85
- 2.5 -


15:00 24-05
Riverside Olympic U21 1
Launceston City U21 3
H1
0
0
FT 1 0
6-3
0.95 -3 0.85
- 4.5 -


01:15 25-05
FC Besa Biel 1
FC Ueberstorf 1
H1
2
0
FT 6 0
5-2
0.79 -1 1/2 0.73
0.78 3.5 -0.97


15:15 24-05
Bentleigh Greens U23 4
Bulleen Lions U23 1
H1
1
1
FT 2 1
3-4
0.83 +1/2 0.98
- 4.25 -


15:15 24-05
Werribee City U23 2
Caroline Springs George Cross U23 3
H1
0
1
FT 2 2
4-14
0.95 +1/2 0.85
- 3.75 -